ข้อสงสัยผมเยอะครับคราวนี้อยากถามเรื่องดึงโป่ง

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pom-wish, 28 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ข้อสงสัยผมเยอะครับคราวนี้อยากถามเรื่องดึงโป่งครับคือล้อหน้ามันล้นนะครับก็เลยอยากจะดึงโป่งเลยอยากทราบว่ามีใครดึงโป่งมาบ้างครับแล้วดูเป็นอย่างไรบ้างครับเพราะผมไม่เคยเห็น MR2 ดึงโป่งกันเห็นแต่ใส่โป่งเย็บนะครับยังไงถ้าใครมีรูปช่วยลงให้ดูด้วยนะครับขอบคุณมากคับ(ผมกลัวมันจะทะแม่งๆนะคับเลยอยากเห็นภาพนะครับ)

2. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    ถ้าชอบBorder ผมว่าตัวนี้น่าจะโป่งกว่าตัวธรรมดานะครับ เเล้วก็ไม่ได้เย็บด้วยเเต่โป่งหน้าคงต้องสั่ง เพราะดึงไปส่วนตัวผมว่าทะเเม่งๆนะครับ ถ้าเปนด้านหลังดึงเเล้วยังok ไม่ก็ ใช้วิธีเย็บก็สวยดีนี่คับ เหนทำมาหลายคันเเล้ว เเต่เปนไปได้ หาล้อพอดีซุ้มมาใส่คงดีสุดเเล้วล่ะครับ ไม่งั้นเกินงี้ต้องset shockเเข็งอีก set camberเอียงหลบอีก ไม่ก็พับซุ้ม ดึงโป่ง วุ่นวาย เสียรถ ใช้งานชีวิตประจำวันลำบากครับ ก็เเล้วเเต่คนชอบนะครับ ปล.ชอบโป่งหน้าเหมือนกันมีรูระบายอากาศซุ้มล้อด้วย ไม่รู้เคยเหนกันรึยัง...:)

3. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เหมือนเคยไปเห็นตอนไปฮันนีมูนกะพี่โอม ณ อู่ชื่อดังแถวบางนา
    แต่มันดูไม่สวยเท่านี้อ่า ๆๆๆ

สวยแฮะ ๆ
    งุงิ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้