โหลดครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย papaman, 28 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. papaman

papaman New Member Member

53
    4
    0
    อยากโหลดครับโดยใช้โชคกับสปริงเดิม ตัดกะอัดใหม่ ใจอยากได้โชคแต่งแต่ไม่มีตัง
    อยากให้หน้าลงสักสองนิ้ว หลังลงสักนิ้วนึง (ไม่น่ามาก) มีที่ไหนแนะนำไม๊ครับ
    แบบว่างานดีๆใช้ได้นานๆ
    อยู่แถวห้วยขวางครับ

2. papaman

papaman New Member Member

53
    4
    0
    เอ้อ ! ขอราคาด้วยนะครับ

3. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ลงทุนสักนิด คุ้มครับ
    จากประสบการ์ ไม่งั้นเสียเงินหลายรอบเปลือง

4. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    ก้ ถ้างบน้อยก้ ไปแต่งสตรัทเลยครับ เอาขึ้นลงได้ตามชอบ

แล้วก้ อัดน้ำมันกึ่งแก๊ส ด้วยก้ได้ครับ

สตรัทผมทำที่ 3500 4 ต้น อะ

ส่วนร้านแถวห้วยขวาง รอคนแนะนำครับ...^^ ไม่ทราบจิงๆ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ตัดสปริงไม่เเนะนำครับ ทำเป็นสตรัทเลยดีก่าครับ

6. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    กัดฟันคับซื้อของแต่งเลยยังไงก็จบ

7. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    เหมือนน้องๆ ข้างบนครับ เก็บตังค์ อดทนรอ ไม่ต้องเสียเวลา+เงินหลายรอบครับ

8. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ซื้อสปริงโหลดมือสองครับ

ราคาพอ ๆ กับเอาโช็คเดิมไปอัด กับทำสตรัท

แต่ชัวร์กว่าครับ

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ประหยัดงบ ต้อง สปริงโหลดมือ2

10. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ซื้อของซิ่งดีกว่าครับ

ผมก็จะทำแบบคุณ แต่ก็ เก็บเงินเพิ่มอีกนิด ซื้อ ของซิ่งมา

มันดีกว่าเยอะๆ ครับ แนะนำๆ

11. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    เห็นด้วยกะทุกคนครับ

12. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ตอนแรกผมก็ตัดสปิงมาคับ (มีแต่พังกับพังคับ)

แต่ตอนนี้ใส่สตรัทแล้วคับ

*ผมมีสปิงตัดอยู่คับ คู่หน้าถ้าจะมาเอาได้เลยคับ ให้ฟรีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้