ใครทราบแหล่งซื้ออุปกรณ์ เล่นคาร์ทเช่นรองเท้า ที่ฮ่องกงบ้าง

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย ตี๋น้อย, 9 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    คือมีโอกาสได้ไปฮ่องกงอยากทราบที่อยู่คร่าวๆของแหล่งขายของ ประเภท ถุงมือ หมวกกันน๊อก รองเท้า
    สำหรับเล่นคาร์ท ใครทราบช่วยบอกด้วยนะครับไปวันเสาร์นี้แล้ว

2. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ส.น ไหน

เห็นว่าจะไปห้องกรง ส.น ไหน อ่ะคร้าบบบบ เดี๋ยวจะได้ตามไปส่งก๋วยเตี๋ยวผัดได้ถูก:D :D :D

ล้อเล่นนะพวก ;) ช็อปเผื่อด้วยนะตี๋หล่อ:p

3. pritsy

pritsy New Member Member

13
    0
    0
    /ฝากซื้อรองเท้าด้วยได้ป่ะคะ ^_^)

4. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ผมอยากกินลูกพลับแห้งครับ

ผมอยากกินลูกพลับแห้งครับ เด็ดจากต้น แล้วตากให้แห้ง ไม่เกิน 12 วันนะครับ อร่อยยมาก ยิ่งคุณตี๋แก๊ปเด็ดเอง ตากเอง อร่อยสุดยอด ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เอ่ออออ แล้วไม่ต้องซื้อ อะไร วิตถารกลับมานะครับ เปลืองที่

5. Thana Thanakul

0
    0
    0
    เอ้าาา ลองดูนะครับ

SPARCO reseller
    Kingsmart Ltd. G/F., 59 Ting Fu St., Ngau Tau Kok, Kowloon. Hong Kong.
    Tel: (852) 2796-1767
    Fax: (852) 2795-3530
    Trading Hours: Mon - Sat 9am to 7pm, Closed on Sunday and public holiday.

ขอให้โชคดีครับ

6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ฝากไปเยี่ยมเด็กพี่หน่อยได้เปล่า

7. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ไปถึงที่แล้วโทรกลับมาหาหน่อยดิ จาได้ถามราคาและสั่งซื้อของได้ มา+ครโทรก็ได้นะ

8. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    ถ้าเจออะไรถูกๆ จะซื้อมาให้ครับ เพราะถ้าแพงมาก มาม๊า ผมคงไม่ให้เพราะจุดประสงค์ไปครั้งนี้ คือ มาม๊าจะไปช๊อปปิ้ง ผมไปถือของให้555

9. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ธนา

10. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ไม่ต้องรีบกลับก็ได้นะครับ

ไม่ต้องรีบกลับก็ได้นะครับ ช่วงนี้รถเช่าไม่พอขับ ครับ

11. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ม่าม้า หรือ ว่า............... :D :D :D

12. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    กลับมาแล้วก๊าบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้