หลอดไฟหน้าขาด ใช้ Standard ดีหรือ OSRAM Silver Star ดีครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Vitty, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    ของเดิมใช้ phillips vision plus

หลอดขวาขาดไปแล้ว

คิดว่าจะใส่ standard ข้างนึง อีกอันก็ phillips ไป

ไม่รู้สีไม่เท่ากันจะเป็นไรไหม แล้ว ไม่แน่ใจว่าของเดิมๆ มัน

สว่างแค่ไหน จำได้ว่า เปลี่ยนมา ไม่คุ้มเลย ตัว แพง สว่างกว่า ตัว standard นิเดียว

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> เป็นผมนะ ใช้ของเดิมๆ ก้อโอเคอยู๋แล้วครับ เอาน่า ถูกด้วย ทนด้วย <<<

3. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    เมือวานขาดสองหลอดเลย มืดมิด ดีนะที่มี fog ช่วย

4. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0

เข้ามาสนับสนุนด้วยเดิมๆทนสุดและแต่สีอาจไม่โดนใจตำรวจครับ:D

5. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ของเดิมสีคลาสสิค สวยทน ไม่บาดตา ราคาสมฐานะครับ

6. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    ok จับ เปลี่ยน เป็น สแตนดาร์ดละกัน ^^ น่าจะไม่เกิน 200 ประหยัดๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้