สอบถามเรื่องเอากันโคลงEG ใส่EKหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย @nice car, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    กันโคลง EG เอามาใส่ EK เคยได้ยินมาว่าต้องแปลงนิดหน่อย

หรือไม่พอดีซะทีเดียว อยากรู้ว่าใครเอาใส่บ้างครับ อาการรถดีขึ้น

มากไหมครับ คือเอาของ EG ได้ผลไหมรบกวนบอกทีครับ

อยากหา EKตรงรุ่นเหมือนกันใครให้พอเห็นหรือใครมีชี้เป้าทีครับผม

ขอบคุณครับ

note Si ถูกใจสิ่งนี้
  2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ลองหาดูในกาทู้เก่า หน้าสองครับ มีคนโพสไว้แล้ว

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    note Si ถูกใจสิ่งนี้
  4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
  5. MilkyWay

MilkyWay New Member Member

1
    1
    0
    ขอบคุณครับ

the_1st ถูกใจสิ่งนี้
  6. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ตามไปดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้