ยางแท่นเครื่องยูรีเทน รบกวนด้วยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย MOO - VTEC, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ใครมียางแท่นเครื่องยูรีเทนหรือใครรู้ที่รับทำช่วยบอกด้วยครับของ civic EG ขอราคาด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

2. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    มีที่ทำครับ 0894115577 ติดต่อที่พี่อาร์มได้โดยตรงเลยครับ

3. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18

EG เหมือนกัน ไงถ้าได้ราคารบกวนบอกด้วยนะคับว่าต้องใช้กี่ตัว
    ขอบคุณคร้าบ :cool:

4. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    มีของอีคาร์ไหม ครัป

5. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    :cool: ลองโทรไปคุยกับพี่เขาดูได้ครับ หรือจะลองอ่านข้อมูลในนี้ดูก็ได้ครับ ผลงานพี่ที่ทำมา

Duroflex Polyurethane Bushing "Click"

6. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ขอบคุณครับโทรไปถามแล้วแกบอกของฮอนด้ายังไม่เคยทำตอนนี้ทำแต่โตโยต้าแกบอกรอยางแท่นเครื่องตัวอย่างอยู่ยังไม่มีใครเอาไปให้ทำ

7. Chanwich

Chanwich New Member Member

2
    0
    0
    ผมเอาบู้ชแท่นเครื่องของ 3S กับ 4A มาให้ดูกันครับ :D
    เป็นแบบ Composite ใช้ 2 ความแข็งอยู่ในตัวเดียวกันเพื่อเพิ่มความแข็งแรงของเท่นเครื่องครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 พฤศจิกายน 2008
  8. LADDER 49

LADDER 49 New Member Member

58
    7
    0
    หากเป็นของอเมริกา ยี่ห้อ ENERGY SUSPENSION

เขาจะทำออกมาตามรูปที่ผมโพสให้ดู เป็นชิ้นสำหรับสอดใส้ในหูยึดเฉยๆ

มีทั้งเกียร์ธรรมดา และออโต้ ครบเซ็ต.... (เขาขายยกเซ็ต)

แก้ไขล่าสุด: 29 พฤศจิกายน 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้