กันห้องจะดีไหมคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 21 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    แบบว่าขี้เกียจเจาะเขาใส่เกตแยกคับ
    อยากรู้ว่าเสียงเป็นแบบไหนคับ
    ต่อท่อออกมากี่นิ้วคับ ของสูตรหน่อย
    พอดีน้าที่บ้านเขากันห้องเป็นอยางเดียว
    แต่อยากให้แซดดังต้องทำงัยคับ
    มีสูตรเปล่า

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ดังดิพี่

ถ้าอยากฟังแซ๊ดดๆ เด๋วพาไปฟัง

คืนวันเสาร์ ได้ยินแน่ๆ ดีแม๊ค กั้นห้อง

3. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    จะพากิ๊กมาอยู่ที่บ้านอีกคนรึครับ อิอิ

" เสียงโหดดีน่ะครับ.... เคยได้ยิน"

ว่าจะไปทำบ้างแต่ยังไม่มีตัง

เคยถามมา ใช้แปบ ประมาน1.3บีบปลายหน่อย

4. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ดังแซดๆเลยครับ แค่เหยีบ มันก็ดังอะครับ

5. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    มันจะคลายเสียงเวลาเราใส่กรองเปลือยเปล่า
    เวลามันดูดเสียงก้อแซดน่ะ หรือกั้นห้องเสียงมันดังดีกว่า

6. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ผมว่ามันดังกว่าเยอะเลยอะ

7. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ดังกว่าเยอะพี่วิน เสียงมันจะซะใจกว่า เหมือนเราลากเกียร์อ่ะ มันจะแซ๊ดๆ อยู่แล้ว แต่นี่จะดังกว่า

8. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ต้องลอง ครับ บอกไม่ถูก แต่มันส์แน่นอน

9. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    อย่านี้ต้องจัดซะหน่อย
    แต่ว่ามันจะไหลอ่ะเปล่า
    ขอความเห็นอีกที่สุดท้ายล่ะ

10. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เดิน แปบ ดีๆ ไม่ไหลหลอกครับ

11. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ใช้ท่อ 1.5 นิ้ว บีบปลาย รับรองดังแน่นอน
    ส่วนเรื่องไหลนี่อยู่ที่ว่าเราเชื่อมดีรึปล่าวอ่ะคับ

12. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ดังดีแต่ระวังไหล

13. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ทำเลย อย่ากลัวครับ

ขับมันเเน่นอน.....

14. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ไม่ไหลคับ....
    ของผมเปลี่ยนคอเลย....แป๊บประมาณ 1 นี้ว ยาว ประมาณ 20 cm. บีบปลาย
    รับรองแซดดด...มันส์ แถมวี้ดด วี้ดด ดีอีกต่างหาก

15. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ดีคับเป็นส่วนตัวดี 55

16. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    ขอบคุณคับ สำหรับรูปปลากรอบ

17. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    ดีครับแบบกันห้อง เจอะรู้แซดแล้วไม่ต้องต่อท่อ ดังแซดสะใจมาก Boost ไม่ไหลด้วย เดี่ยวถ่ายรู้มาให้ดู แต่ข้อเสียคือห้องเครื่องดำๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้