มีของฟรีมาแจก ครับจาก e-TOYOTA

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย GAUSS, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ตาม link ด้านล่าง

https://www.e-toyotaclub.com/th/Home/top/home0110.asp

แจกถึง 31-12-2008 ครับ

มีสติกเกอร์ กับสมุดโน๊ต ครับ ลองไปลงทะเบียนรับของกันครับ

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ได้มาแล้วครับ เขาส่งมาให้ที่บ้าน ไม่ต้องเสียสตางค์ ครับ
    สติกเกอร์ เป็นแบบฟอร์ย ครับ สวยดี เขายังแจกอยู่ครับ
    ลองไปสมัครดู สมัครอาทิตย์เดียวเขาส่งมาให้ที่บ้านเลย

3. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ผมก็มีครับอยู่ในรถไม่รู้ตอนนี้เน่ารึยังครับ ผมได้มาจากนิตยสารอะไรซักอย่างที่ถ่ายรถผมลงหนังสืออ่าครับ

4. GAUSS

4,354
    50
    48
    ฮืม แอบบเป็นดารา ตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย

5. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ตั้งแต่ปีที่แล้วแร้วครับพี่ ปิกอัพเพอฟอเม้นท์ครับกะเดอะทรัคครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้