เมื่อไหร่พี่ต้นจาขึ้นเชียงใหม่อีกคับ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย moo_tuii, 18 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. moo_tuii

moo_tuii New Member Member

10
    0
    0
    จำผมได้ป่าว วินอ่ะ ที่พี่พาไปดริ๊ฟคราวแล้วแล้วโดนไล่อ่ะ อีกนานป่าวคับจามาเชียงมาใหม่ช่วงนี้หายไปเลย เอ็มก็ไม่ออนนะ ตอนนี้ได้ที่ดริ๊ฟแล้วพี่แต่ยังไม่ได้ลองไป
    เลย ที่โคตรกว้างเลย ดินล้วนๆครับ แถวบ้านถวายอ่ะ ตอนนี้มีเพื่อนๆน้องๆ FF เค้าอยากดริ๊ฟกานเยอะเลย
    พี่ต้นเบอร์โทรสับอะไรเหรอครับผมเปลี่ยนมือถือใหม่อ่ะหายหมดเลย
    ผม 04-6109196 วันนั้นก็ไปดริ๊ฟคนเดวเกือบตกคลองละถนนที่ดินลูกลังนี่โคตรลื่นเลย
    ยังไงถ้าขึ้นมาเชียงใหม่โทรมาด้วยนะครับ สุดท้ายอยาก ได้ราวตากผ้าอ่ะครับสูงๆหน่อยแบบในรูปเลย
    ไม่รุว่าที่นู่นราคาประมานเท่าไหร่อ่า ปีหน้าผมเปลี่ยนพาร์ทเป็น BN แล้ว ดริ๊ฟเต็มตัว555+

2. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ขึ้นไปธันวาครับวิน พอดี งานเยอะอ่ะ ครับ เลยไม่ค่อยมีเวลาอ่ะ ยังไงเดี้ยวจาดู ราคาราวตากผ้าให้นะ

3. moo_tuii

moo_tuii New Member Member

10
    0
    0
    ครับขอบคุณคับ เพื่อนๆที่อยู่เชียงใหม่ เจอกันใน CM ก็ทักได้นะครับว่างๆจาได้ไปดริ๊ฟกานนน:)

4. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    หุหุหุ

5. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    22-24 ไอ้ต้นขึ้นชัวร์

ส่วน 23 เตรียมพบงาน drift

ได้ที่ลานหลังเซนทรัล แอร์พอร์ท

6. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    กรี๊ด แฟนคลับ ท่านประธาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้