ถ้าคลอง5 ปิด แล้วตอนนี้ชาว rcweb สิ้นปีนี้จะทำอะไรที่ไหนกัน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย noom2700, 26 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noom2700

noom2700 New Member Member

58
    5
    0
    เพราะสนามใหม่ก็ยังไม่เสร็จ สนามเก่าก็ถูกสั่งปิดชั่วคราว ใครมีคำตอบบ้าง

2. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    ไปเที่ยวเหนือค่ะ แซ้ดรถขึ้นเขาเลย หุหุ

3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    พักผ่อนครับ ไปเที่ยวให้สบายใจ

เหนื่อยมาทั้งปี

4. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    นั่งจิบเบียร์เย็นๆอยู่บ้านครับ
    เพราะไม่มีตังค์เติมน้ำมัน หุหุ

5. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    นึกไม่ออกเหมือนกัน ไม่งั้นก็ต้องได้ไปดูรถแล้ว

ยังไม่ได้คิดอะไรเผื่อไว้เลย

6. ~ตบเลี้ยว~

~ตบเลี้ยว~ New Member Member

19
    1
    0
    ไปหาไรอร่อยๆกิน แถวๆตลาดน้ำดอนหวายครับ เผื่อได้เห็นรถแรงด้วยนะอิอิ

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไป ขอนแก่น..สนามบินน้ำพองครับ.....อิอิ

8. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ไปเที่ยวที่เชียงใหม่ เพราะอากาศเย็นๆทำให้เย็นสบายจัง

9. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ไปตามหาสาวดอยครับ.........

10. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ช่วงนี้ ฤดูเที่ยวคับ ถือโอกาสพักผ่อนคับ หลังปีใหม่ค่อยว่ากัน อิอิ

ปล. น้ำมันก็ถูก อากาศก็ดี สบายๆคับ

11. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ไปต่างจังหวัดแหละ ยังดีนะ ช่วยนี้น้ำมันลง ถ้าตอน 40 นี่อาจเที่ยวไม่สนุกเท่าไร หุหุ

12. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ขอแนะนำกระทู้นี้ของผมครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=562210

มีหลายท่านกรุณามาให้แนวทางการท่องเที่ยวครับ

ลองเข้าไปดูครับ

13. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    เที่ยวคร้าบผม ไปแอ่วเหนือ น้ำมันราคาพอไปได้ครับ อิอิ

14. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    รอดูงาน Souped Up ก่อนครับ

แล้วก็จะหาที่ไปเที่ยวเค้าท์ดาวน์ :D

15. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    ต่างจังหวัด ชิวๆ คร้าบ

16. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    chaingmai 100%

17. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ทำไมไม่อยากมาเที่ยว ภูเก็ต บ้างหรอครับ สวยนะ ธรรมชาติ ไม่มีร้อนหรอก เพราะลมทะเลเข้ามาตลอด (แต่ลมเหนียวนะ เพราะน้ำเค็มอ่ะ) ยังไงก็สบายใกล้น้ำซะอย่าง

แถมที่นี่เป็นเมืองท่องเที่ยวติดอันดับโลกนะครับ ถ้าไม่เกิดวิกฤติปิดสนามบินไปซะก่อน ตอนนี้น่าจะมีนักท่องเที่ยวมากแล้ว เพราะเป็นช่วง HIgh Season

ตอนนี้ผมว่า เมืองภูเก็ต คงเริ่มแย่ เพราะนักท่องเที่ยวต่างชาติน้อย ที่พักเลยราคาน่าจะลดลง คนไทยน่าจะไปอุดหนุนกันนะครับ ได้ที่พักราคาดี ในช่วงหน้าท่องเที่ยวแบบนี้ หาได้ยาก เพราะต่างชาตคงไม่มาแล้วหล่ะ น่าสงสารคนภูเก็ต นะ

18. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    เล่นเว็บนี้หละครับ

ไปเที่ยวไหนไม่ได้ เพราะติดเรียนกับใกล้สอบ

19. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เซงๆๆๆ

20. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    ไปภาคใต้ฝั่ง อันดามัน ครับผม ขับแวะไปเรื่อยๆ ยาวไป

21. k_aum

k_aum New Member Member

104
    0
    0
    คิดไมออก

22. ♠♥AIRPORT♣♥

♠♥AIRPORT♣♥ New Member Member

173
    6
    0
    "ซดน้ำเต้าหู้ แล้วนอนดู DVD อยู่บ้านอะคร๊าบบ" :computer:

23. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ไปฮ่องกงคับ:D

24. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ใกล้ปีใหม่เเล้ว เมา เเล้วอย่าขับกันนะคร๊าบบ เป็นห่วง ทุกท่านเลยคร๊าบบบ

25. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    แล้วรถสไลด์ผมจะไปยกรถใครหละเนี่ย :D:D

26. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0

รถยกดริฟท์งัยครับ อิอิอิ

ส่วนผม รอไปงานดริฟท์เดือนธันวาคมอย่างเดียวครับ ตอนนี้

27. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    ไป BRC แทนครับ ยังงัยก้อจะดูรถ 5 5

28. ส่วนผม รอไปงานดริฟท์เดือนธันวาคมอย่างเดียวครับ ตอนนี้[/COLOR][/QUOTE]

มีงานดริฟเดือนธันวาด้วยเหรอค้าบ ที่ไหนค้าบบ

29. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    มีครับ ยังไม่ชัวร์เรื่องสถานที่ แต่มีแน่ ๆ เกิน 90% ครับ

ไว้มีเมื่อไหร่ที่ไหนยังไงวันใด จะแจ้งให้ทราบนะครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้