ขอขอบพระคุณ สนามบางกอก แดรก อเวนิว

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Cha jz, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cha jz

Cha jz New Member Member

21
    11
    0
    ผม นายบัญชา บุญชาญ

ญาติผู้ได้รับบาดเจ็บสาหัส จากเหตุการณ์เมื่อคืนวันที่ 22/11/51

ขอแสดงความขอบคุณ และ ขอแสดงความชื่นชม ผู้บริหาร สนามบางกอกแดรก อเวนิว

ที่แสดงความรับผิดชอบกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในทุกกรณี

และ ยื่นมือให้ความช่วยเหลือในเบื้องต้นที่ผ่านมา

และ ยืนยันที่จะรองรับค่าใช้จ่ายต่างๆ ที่จะเกิดขึ้นภายในอนาคตข้างหน้า

ผม และ ครอบครัว รู้สึกพึงพอใจ กับการแสดงความรับผิดชอบต่อเหตุการณ์ครั้งนี้

ขอขอบพระคุณมา ณ.ที่นี้ ด้วยครับ

ส่วนความคืบหน้าอาการของน้องผู้ได้รับบาดเจ็บทั้ง2คน

ขณะนี้ อาการยังทรงตัวอยู่ในห้อง ICU ครอบครัวยังคงเอาใจช่วย และ ยังมีหวัง

เค้าจะต้องกลับมาอยู่กับครอบครัวเล็กๆของเราอีกครั้ง ในเร็ววัน

คืบหน้าอย่างไร จะแจ้งให้ทราบเป็นระยะ

chai import, ZCrewz และ End ถูกใจสิ่งนี้

2. ขอชื่นชมทางเจ้าของสนาม และเอาใจช่วยผู้บาดเจ็บให้กลับมาเป็นเหมือนเดิมโดยเร็วครับ

3. fittaer

fittaer New Member Member

27
    0
    0
    เอาใจช่วยครับ หายเร็วๆนะครับ

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ยินดีด้วยกับข่าวดีในไม่ช้าครับ
    และขอบคุณสนามที่ไม่ทำให้ผิดหวังครับ

5. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ดีใจด้วยนะคับ ยังไงก็ขอให้อาการดีขึ้นๆๆๆๆ นะคับ

6. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    เอาใจช่วย ติดตามข่าวคราวด้วยคนครับ

7. yungi

yungi New Member Member

95
    3
    0
    ชื่นชมความรับผิดชอบของทางสนามด้วยครับ @^_^@

8. Boonterb

Boonterb New Member Member

10
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้หายเร็ว ๆ ครับ :)

9. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ขอให้คนเจ็บปลอดภัย และหายกลับมาเหมือนเดิมไวๆครับ

10. bomfeedback

bomfeedback New Member Member

56
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ทั้งฝ่ายสนาม และญาติคนเจ็บนะครับ

11. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ขอให้หายเร็วๆ นะครับ ป๋มจะเป็นกำลังใจให้ครับ

12. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เยี่ยมครับ

ขอให้ผู้ป่วยหายไวๆ ฟื้นตัวเร็วๆ นะครับ

และขอให้สนามได้กลับมาอีกครั้งครับ

13. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ขอให้อาการดีขึ้นเรื่อยๆ หายกลับมาเป็นปรกติในเร้ววันนะคับ

14. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    เอาใจช่วยนะครับ ขอให้คนป่วยหายไวๆนะครับ

15. สุดยอดมากๆครับ สำหรับน้ำใจอันงดงามของทางสนามบางกอก แดร็ก อเวนิว ที่ช่วยเหลือครอบครัว
    ของผู้บาดเจ็บอย่างเต็มที่ เราทีมงานนิตยสาร CAR ADVENTURE ขอเป็นกำลังใจให้ทางสนาม
    บางกอก แดร็ก อเวนิว มุ่งมั่นที่จะพัฒนาวงการมอเตอร์สปอร์ตในบ้านเราให้เจริญกาวหน้ายิ่งๆขึ้นไป
    และยกระดับวงการมอเตอร์สปอร์ตในบ้านเราให้ถึงจุดสุดยอดและเทียบเท่านาๆประเทศ
    สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้กับทุกๆฝ่าย

16. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    เยี่ยมเลยครับ BDA ขอให้หายไวไวนะครับผม

17. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    สู้ๆๆคับ BDA

ขอให้ผู้บาดเจ็บหายเร็วๆนะคับบบบ

18. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    เป็นการกระทำที่น่าชมเชยครับ สำหรับการรับผิดชอบของสนาม BDA กับผู้ที่ได้บาดเจ็บ ขอให้อาการดีขึ้นนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

19. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ชื่นชมกับทางสนามด้วยครับ และขอให้ผู้บาดเจ็บหายเร็วๆครับ

20. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ทางสนาม สุดยอดครับ

21. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ขอเป็นกำลังใจให้ ทั้งญาติผู้บาดเจ็บ และทางสนามด้วยครับ

ขอบคุณ เจ้าของกระทู้ด้วยครับ ที่เอาเรื่องดีๆ มาให้ได้อ่าน
    และได้รับรู้ในความรับผิดชอบของทางสนาม

ให้สังคมส่วนใหญ่ มองสังคมเล็กๆที่เรารัก นอกเหนือไปจากคำว่ารถซิ่งซะที

22. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    พวกเรายังรอข่าวดีกว่า คือผู้บาดเจ็บหายเป็นปกติ ด้วยนะครับ อย่างไรอย่าลืมส่งข่าวนะครับ

ขอชื่นชมสนามครับ

23. ช่างรับผิดชอบดีจริงๆ

จ่ายค่าชีวิตให้มากๆหน่อย จะเป็นพระคุณอย่างสูง

24. torevo3

torevo3 New Member Member

245
    16
    0
    อ่านเเล้วรู้สึกขนลุกยังไงก็ไม่รู้ ไม่รู้ว่าคนอื่นเป็นไหม เลยไม่รู้ว่าจะดีใจหรือเสียใจดี...... ก็ขอเเสดงความดีใจด้วยคับที่ทางสนามรับผิดชอบ จนครอบครัวของน้องเค้าพอใจ เเละขอให้น้องทั้ง2กลับมาสู่ปกติมาอยู่กับครอบครัวที่อบอุ่น เเละก็ขอเเสดงความเสียใจอีกครั้งนึง เป็นกำลังใจให้อีกเเรงคับผม

25. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอเป็นกำลังใจให้ครับ...หายจากอาการบาดเจ็บเร็วๆนะครับ....

26. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอให้ผู้บาดเจ็บหายไวๆครับ
    เป็นกำลังใจให้ครับ
    สนามมีความรับผิดชอบดีครับ เยี่ยมครับ

27. pop_evo

pop_evo New Member Member

54
    1
    0
    แบบนี้ซิน่าชื่นชม ขอเป็นกำลังใจให้ผู้ที่บาดเจ็บอยู่ อีกคนนะครับ หายกันเร็วๆนะครับ

28. ขอให้หายไวๆๆ ครับ เอาใจช่วย

29. chang 97

chang 97 New Member Member

0
    2
    0
    ขอให้หายไวๆคับ และชื่นชมทางสนามด้วยคับ

30. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ขอชื่นชมทางสนาม และให้กำลังใจผู้บาดเจ็บครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้