ถามเรื่องติดฟิล์มครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย nikirati, 29 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nikirati

nikirati New Member Member

68
    1
    0
    จะติดฟิล์มสีชาครับ รถสีมิดไนท์บลู จะสวยรึปล่าว ใครพอมีรูปบ้างครับ

อีกอย่าง ติดสีชาบานหน้าเต็มจะดีรึปล่าวครับ

2. nikirati

nikirati New Member Member

68
    1
    0
    ไม่มีใครตอบเลย

3. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ผมว่าสวยนะครับ
    ถ้าติดบานหน้าสีชาเต็มบานเวลาขับจะมองแล้วสบายตานะครับ

4. Mr.Wit

Mr.Wit Member Member

30
    0
    6
    ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องแต่งสไตล์ตัวนอก ลองเล่นฟิล์มปรอท ดูครับ
    ไม่ร้อนแล้วยังช่วยกัน uv ด้วย ( รถผมก้อติด )

แต่บานหน้าอยากแนะนำให้ติด
    ฟิล์มดำ-20 กันความร้อน แบบใสๆหน่อยอ่าครับ
    จาได้ไม่หลอกตา

ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวนะคร้าบบบ

5. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    มิดไนท์บูลติดสีชา สวยครับ ตัวอย่างที่เค้ารับติดฟิลม์เยอะนะ แล้วแต่ชอบ
    รถสีเดียวกันครับ แต่ผมติดฟิล์มดำนิดหน่อย ประมาณ 60 % บานหน้า 40 % ไม่ปรอทนะ คือสีชามองสวย แต่ไม่ค่อยส่วนตัว
    แต่ฟิลม์ดำ สวยด้วย คนภายนอกมองไม่ค่อยเห็นด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้