ช่วงล่าง B11

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย biblehotxp, 26 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. biblehotxp

biblehotxp New Member Member

19
    0
    0
    ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าช่วงล่างมีอะไรต้องเปลี่ยนบ้างครับ
    เพราะตอนนี้รู้สึกช่วงล่างมันไม่ไหวแล้วครับ แนะนำร้านอะไหล่ถูกๆใน กทม. ด้วยก็ดีนะคัรบผม
    ขอบคุณครับ

2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    โชว์จุง ครับ
    รอเบอร์จากเพื่อนๆ อีกที
    บริการดี ลูกสาวสวย

3. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ถ้าอยู่แถวคลองตันนะ มีร้านนึง .... ลองดุๆ

4. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ประเด็นนี้หน้าไปอุดหนุ่นนะครับพี่โบตั๋น :D:D:D

5. sonnyza

sonnyza New Member Member

445
    31
    0
    ลูกสาวสวยก็พอไปเลยคาบ

6. kansang B11

kansang B11 New Member Member

130
    32
    0
    ของผมเล่นเองเลยครับ บูชยางลูกละ 120บคัาทเอง อัดเองลองเทียบดูราคาร้านดูคับ ไม่น่าจะแพงนะคับ

7. nkr

nkr New Member Member

73
    2
    0
    พวกลูกหมาก หรือพวกลูกยางครับจะได้แนะนำให้ถูก

8. biblehotxp

biblehotxp New Member Member

19
    0
    0
    ทั้ง ลูกหมาก และลูกยางเลยครับ

9. jack1326

jack1326 New Member Member

20
    1
    0
    ของผมช่วงล่างเริ่มไม่ดีเหมือนกันคับ เวลาเจอหลุมรู้สึกโชคหลังมันกะเด้งมากเลยคับ
    มีร้านแนะนำมั่งไหมคับ อยู่แถวพุทธมณฑลคับ ขอบคุณครับ

10. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พวกลูกหมากต่างๆร้านอะไหล่มีขายครับ บูชยางผมว่าต้องเอาไปเทียบเอาครับ

ปล. ใครรู้ราคาโช้คอัพหลังของ B11 บ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้