สติ๊กเกอร์รูป หน่วยกู้ภัยกับสาวถอดกกน.

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย SW-20->00GT, 7 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    สงสัยว่าทำไมเเปะกันเยอะจังโดยเฉพาะรถกระบะกับTAXI คือเปนอาสาสมัครอะไรรึเปล่าครับ???:confused: เเต่รูปสาวถอดกกน.นี่คิดว่าไม่ใช่นะ...

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สาวถอดกางเกงใน เห็นบ่อยเหมือนกัน

3. aluminium77

aluminium77 New Member Member

20
    0
    0
    นึกภาพออกเลยคับ เยอะอยู่

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    รถขนผักผลไม้ก็เยอะครับ

5. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    เคยมีคนถามเหมือนกัน ว่า เค้า จะใส่ รึ จะ ถอด อ่ะ

6. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ไปซื้อมาติดบ้างดีก่า 555

7. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    รถบรรทุกก็มีเยอะเหมือนกัน ติดหน้ากระจก กับประตูข้างเลย :D:D:D

8. hungkymum

hungkymum New Member Member

27
    1
    0
    แปะไปเพื่อ?

9. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เปนไงคับ อยากเหน

10. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    มันหมายความว่าอะไรอ่ะ? อยากรู้ด้วย :D

11. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ที่ว่าเห็นบ่อยนี้เห็นสาวถอดเกงในให้ดูบ่อยใช่ไหมครับ :D

12. เห็นบ่อยๆ แต่ก็ไม่คิดจะติด

แระอีกอย่างคัยพอรู้บ้างว่าคำนี้จริงๆแล้วอ่านว่าไง

" RESCUE "

คุณรู้ไม๊ผมได้ยินจากปากกู้ภัยคนนึง เค้าอ่านว่าไงรู้ป่าว

เค้าอ่านว่า " รีซัส " นี่ทำงานกู้ภัยหรอ ก็ไม่กล้าบอกแกหรอกนะ ว่าใช่หรอ?

เห็นแกพูดมา ไอ้เราก็ชักไม่แน่ใจ จาใช่หรอว๊า.....

ก็ว่าไม่น่าจะใช่แน่ๆเลยอ่ะ

13. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    แผ่นเล็กแผ่นละ 8 บาทครับใครก็ซื้อมาติดได้ครับขายตามรถเข็นทั่วไป

อยากจะบอกว่าการอุ้มแบบนั้นผิดวิธีการปฐมพยาบาลครับ....

ชี้ให้เห็นได้ว่าคนทำออกมาตั้งใจขายอย่างเดียวไม่รู้ข้อมูลจริง

กู้ภัย....ไม่ใช่พระเอกหนัง....ครับผม

14. GoogGoo

GoogGoo New Member Privilege

26
    2
    0
    อะไรคล้ายๆกันกับแบบนี้เปล่าครับ ผู้ว่าดูตลกดี ดูเหมือนอุ้มไปทำอย่างอื่นมากกว่าช่วยชีวิต

15. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0

ออกเสียงว่า " เรส'คิว " งับ :D

16. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    ใช่เลยครับ 555 ฮาคำว่า "รีซัส"มากๆเลยครับ

KEANGSAK27 ถูกใจสิ่งนี้
  17. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ถ้าเห็นรูปหน่วยกู้ภัยกำลังอุ้มผู้หญิง กะ ผู้หญิงถอดกางเกงใน แล้วล่ะก็ที่ขาดไม่ได้ ยังมีอีกอย่างนึงครับ
    ที่เรามักจะเห็นติดข้างๆบ่อยก็คือ...

18. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  19. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    อยากมีรู ไม่ต้องไปซื้อติ๊กเกอร์คับ เปลืองเงิน

ขับมาหน้าบ้านผม เด๋วจัดให้ กี่รูก็ได้ แต่ ตำรวจมาบอกไม่รู้ของใครนะ

ก๊ากๆ

20. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    รู้สึกว่าไอ้รูปอุ้มผู้หญิงน่ะมีมานานแล้วนะครับ พวกกู้ภัยชอบติด เหมือนกับเค้าอุ้มคนไปส่งโรงพยาบาล

แต่ตอนหลัง มันมีรูปผู้หญิงใส่กางเกงในออกมา น่าจะเป็นเหมือนเหตุการณ์ต่อกันน่ะครับ

คงทำออกมาขำ ต่อจากรูปแรก ว่าอุ้มไปไหน แล้วต่อมาเป็นรูปผู้หญิงใส่กางเกงใน

ก็ถึงบางอ้อ ว่าไม่ได้ไปโรงพยาบาล แต่ไปโรงแรมนี่เอง 555+

21. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    อย่างงี้นี่เอง อิอิอิ

22. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    อ๋อ...เข้าใจแล้ว

23. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    วันนี้เพิ่งคุยกะเพื่อนเหมือนกันว่าทำไมมันติดกันเยอะจังว้าา

24. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เห็นบ่อยมากๆครับ ไม่รู้ทำไมเค้าถึงอยากมีรอยถูกยิงที่รถ :confused:

25. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    ติดเอาไว้ดูเวลาเปลี่ยวใจหรือเปล่าหว่า

26. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    เท่าทีี่รู้มานะคับ...

รูปผุ้หญิงถอดกางเกงใน เอาไว้แก้เคล็ดคับ ตูดรถจะได้สวยๆ เหมือนตูดผู้หญิงในรูป สำหรับรถที่โดนชนตูดบ่อยๆน่ะคับ

จิงเท็จประการใดไม่ทราบ ฟังเค้ามาอีกทีคับ

27. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    จริงหรือนี่ ผมเพิ่งเคยได้ยินนี่แหละ :eek:

28. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    คิดกันมากไปเเล้วครับ

ผมขายสติ๊กเกอร์อยุ่ครับ

เค้าซื้อไปเพราะเค้าชอบครับ ไม่ได้คิดไรมากครับ

รูปมันดูเป็นพระเอกดีไรทำนองนั้นเเหละครับ

พอๆ กับคนที่ซื้อพวกนกอินทรี เเหละครับ มันดูเท่ดี (ในสายตาของเค้านะ)

เเต่ถ้าเป็นพวกเล่นรถ ก็ชอบพวกยี่ห้อของเเต่งที่ตัวเองคิดว่า ติดเเล้วเก๋า

ถามว่าติดไปทำไม เค้าซื้อไปก้อยากไปติดให้รถตัวเองดูสวยขึ้นครับ (เเต่อาจจะไม่สวยสำหรับใครบางคน เพราะเเต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน)

29. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ผมว่า เพราะมัน "จ๊าบ" อ่ะ :D

30. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    คิคิ เอาน่าขำๆไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้