R11 อยากปรับเเคมเบอร์ครับ ต้องมีวิธีใดบ้าง (เเก้ไข1ธ.ค.51)

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย YAKUDA, 25 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YAKUDA

YAKUDA New Member Member

75
    0
    0
    คือของ std มันเป็นคานเเข็งใช่มั๊ยครับ อยากจะปรับมุมเเคมเบอร์ครับ ต้องใช้เเพหลังรุ่นใดได้บ้างครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ธันวาคม 2008
  2. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    โจทย์ยากครับ เพราะที่ใส่ได้พอดีก้อมีของ sunny B14 ส่วน pulsa ไม่แน่ใจ แต่คาดว่าน่าจะใส่ได้ แต่เรื่องเยอะแน่นอน ถ้าอยากทำล้อแบะ เดี๋ยวไว้ลองถามๆดูให้นะครับ

3. YAKUDA

75
    0
    0
    ขอบคุณครับ เเล้วใส่เเพ b14 ได้เเล้ว มันปรับมุมเเคมเบอร์ไม่ได้เลยหรอครับ เท่าที่ทราบ เเพมันเป็น multilink ใช่ป่ะครับ

4. YAKUDA

75
    0
    0
    รอเซียนมาตอบอยู่นะครับ อยากเเบะล้อครับ

5. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    แบะไม่ได้แน่นอนสำหรับคานหลังเดิมๆ

6. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    B14 มันก้อเป็นคานแข็งนี่

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ทำเป็น หัวบอลย์จอลย์ ที่ดุมซิครับ ปรับได้แน่

8. YAKUDA

75
    0
    0
    ขอรายละเอีดเพิ่มได้มั๊ยครับ ช่วยเเนะนำที่ทำด้วยก็ดีครับ ขอบคุณครับ:)

9. YAKUDA

75
    0
    0
    ขอขุดขึ้นมาหน่อยครับ ยังหาข้อมูลจะทำไม่ได้เลย ช่วยชี้ทางที ขอบคุณครับ

10. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ผมว่าทำไม่ได้ ถึงทำได้ก็ยาก

11. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    มันเป็นคำถามที่ ทำให้นั่งงงมากเลยครับ ผมว่ามันยากน่าดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้