หันเพลา

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย m-charger, 28 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. m-charger

m-charger New Member Member

9
    0
    0
    :D ใครพอทราบร้านหรือ โรงกลึงเก่งๆ หันเพลาท้าย ให้สั้นลงมั้งครับ จะใส่ล้อหลังโตๆ แล้วมัน ชัวร์ ปะครับ รถใช่งานไม่ได้แข่ง แต่ก็แรงม้า 300-400 เหมือนกันนะ กลัวออกล้อฟรี บ่อยมันจะขาดออก..แล้วเขาชุป แข็งให้ ด้วยปะ ...พอแนะนำร้าน แผนที่พร้อม เบอร์โทร ด้วยนะขอบคุณฮับ

2. Speed D Motorsport

Speed D Motorsport New Member Member

61
    2
    0
    ลองโทรมาครับผม ขอทราบสเป็คที่ต้องการหน่อยครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้