ประกาศจากผู้จัดงาน Souped up 2008

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Sadd, 24 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sadd

Sadd New Member Member

70
    8
    0
    ......

2. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    อืมมมมมมมม..............

อัพเดจเรื่องสนามหน่อยก็ดีนะครับ

เป็น แปลน แบบร่าง โมเดล อีก กี่เปอร์เซ็น จะสมบูรณ์ ประมาณนี้ล่ะครับ

3. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    อยากรู้เรื่องสนามเหมือนกันครับ

4. Up ขึ้นไป

5. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ช่วยอัพค่ะ

6. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    up....................

7. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    แนวโน้มจะเสร็จทันไหมครับเนี่ย ไปดูมายังไม่มีขึ้นโรงสร้างไรเท่าไหร่เลย

8. ZCrewz

ZCrewz Member Member

79
    17
    8
    รับทราบครับ

9. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    รอชมครับ :D

10. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    จัดไปยาวๆๆ

Dear To Mana ถูกใจสิ่งนี้
  11. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    รอชมคับ...แต่สนามจะเสร็จทันรึป่าวคับ

12. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    อยากไปจัง เมื่อไรจะเสร็จสักที..เหอออ:)

13. witarn

witarn New Member Member

355
    8
    0
    ดูจากภาพที่สมาชิกในเว็บโพสให้ดูแล้วน่าห่วงจัง อีกเดือนเดียวเอง จะเสร็จทันไหมหนอ

14. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    สนาม เท่าที่ผมรู้มา จากการไปเจอเฮียฮงที่ร้านบ้างไม่บ่อยนัก ถ้าจำใจความไม่ผิด โครงสร้างสนามไรมีการสร้างและจัดทำเป็นชิ้นโครงสร้างอยู่อีกที่ ไปถึงก้อยกลงและเชื่อมต่อ กันที่หน้างานนะครับ ไม่ได้ไปทำที่สนามแต่อย่างใด ยกชิ้นส่วนไปประกอบ ตามกำหนดการน่าจะทันนะ ยกเว้นงานปูน คงเป้นในส่วนของโครงสร้างโครงเหล็กต่างๆ ที่ไม่ใช่ชิ้นส่วนใหญ่ๆน่าจะลดเวลาไปทำหน้างานได้เยอะ

เวลาไปร้านทีไรจาไม่เจอเฮียแกเลยสงสัยแกคงตั้งใจเร่งทำให้เสร็จทันนะครับ

15. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    ขอให้เสร็จทันค่ะ

ไม่ได้ไปแต่ชอบมีคนถาม อิอิ.

16. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    อยากเร่งให้สนามเส็ดเร็วๆเลยครับผม เป็นห่วงเรื่องความปลอดภัย :(

17. sunautoposh

sunautoposh New Member Member

47
    2
    0
    อยากได้สติเกอร์ suped up อ่ะครับ

จ่ะมีแจกหรือขายที่งานหรือป่าวครับ

18. Nomura_Thon

Nomura_Thon New Member Member

8
    0
    0
    ถามคนจัดนะคับ กำหนดการ ยังเหมือนเดิม ใช่ป่าวคับ
    เหนมีเรื่องที่bda ไม่ทราบ มีผลกระทบรึเปล่า
    เปนห่วงคับ กำลังsetรถอยู่พอดีคับ

19. jza80 supra

jza80 supra Guest

0
    0
    0
    ..

ีup ไปครับ

20. Poppi_EK

Poppi_EK New Member Member

84
    9
    0
    สรุปจัดที่ไหน?

21. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    จัดเทพนคร แน่นอน ครับ แทร็ค อาจจะเสร็จ ส่วน อย่างอื่น ต้องลุ่นกันต่อไป ครับ

22. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    รับทราบ คร้าบ

23. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    อือออ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้