ลดความร้อนฮาร์ทดิสก์ด้วยถุงยาง

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย hnun, 9 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ลองทำดูนะ แต่ ระวัง ปลอกแตก อย่างเดียว ไม่งั้น ชิ.....หายแน่ๆ

2. hnun

406
    10
    0
    ถุงยาง ก็ต้องคู่กะน้ำ........ใช่มะ:D

3. hnun

406
    10
    0
    ก่อนทำ และหลังทำ ครับ ลองเปรียบเทียบกันดู:D

4. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    โอ้วผมไม่กล้าทำคนนึงหละค้าบ เพราะผมชอบทำถุงแตกอยู่เรื่อยเลย ถ้าถุงแตกแล้วนี่น้ำก็ทะลักเลยครับ :eek:

5. ใส่น้ำเข็งด้ายป่ะครับ(เกลือด้วย)

6. hnun

406
    10
    0

จะแช่แข็งHD เหรอครับ:p

7. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    ช่างกล้ามากคับ...

8. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    หาเรื่องหน่ะครับ คุณหนุน

หาเรื่องหน่ะครับ คุณหนุน ระวัง IT มาเห็นเข้าเจอฟ้องนายนะครับ

9. AoF (PWS)

AoF (PWS) New Member Member

9
    0
    0
    ผมว่า Hard Di_K มัน ใหญ่นะครับ น่าจะใช้ K-Y ช่วยด้วยอะป่าว เผื่อจะได้ไม่ร้อนมาก เนื่องจากแรงเสียดทานเยอะ ผมว่าน่าจะลองคู่กัน น่าจะได้ผลดียิ่งขึ้น และขอเตือนว่าอย่าใช้วาสลีน เนื่องจากจะกัดถุงและทำให้ถุงทะลุ อยากทราบรายละเอียดกรุณา ถาม พี่บ๊อบและพี่หนุนนะครับ พี่เขามีประสบการณ์เยอะ :)

10. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ป๋าหนุนนี่โปราณเดี่ยวนี้เค้าแช่ตู้เย็นแล้ว :D :D :D

11. hnun

406
    10
    0
    โอ้ย ประสพการณ์ผมไม่เยอะเท่าใหร่หรอกครับ ยังงัยก็คงสู้ คุณออฟไม่ได้หรอก ขนาด เบอร์ตง เบอร์ตอง คุณยังรู้เยอะกว่าผมเลย :D

12. kinimaru

kinimaru New Member Member

44
    0
    0
    MEGA CLEVER (ฉลาดสุดซู๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆ)

เจ๋งมากๆ ครับ พี่หนุน ไว้จะลองหาโอกาสทดลองทำดูบ้างกับ คอม ที่ทำงาน (ยังไม่กล้าลองที่บ้านเด๋ว แตกล่ะแย่เลย):D :D :D

13. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    แหม....ทำไปได้
    :D :D :D

14. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ในคู่มือไม่ได้ให้ใช้งานแบบนี้นะครับ
    กรุณาอ่านคู่มือก่อนใช้กันหน่อย
    ไม่สงสัยเลยว่าทำไมเด็กสมัยนี้มันถึงท้องกันง่ายจริงๆ
    เพิ่งรู้วันนี้นี่เอง ว่าไม่อ่านคู่มือก่อนใช้

15. A_PWS

A_PWS New Member Member

24
    0
    0
    ใครเป็นคนใส่เนี่ย........... ชำนาญจริงๆ

16. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    คนใส่

พี่ว่าต้องเป็นอาจารย์หนุน แน่ๆ ชำนาญ ขนาดนี้ :D :D :D

ปล. ฝากถึงอาจารย์หนุนด้วย ขอบคุณมากมายสำหรับ ตั๋วขับ คาร์ท สนุกมากๆครับ:) เดี่ยวจะเลี้ยงเบียร์สดเป็นการตอบแทนนะ เมื่อไหร่จัดมาเลยอาจารย์หนุน:cool:

17. A_PWS

A_PWS New Member Member

24
    0
    0
    ไปมาเมื่อไหร่คะ
    หนุกมั้ยคะ

18. NU53

641
    0
    0
    เมื่อวันศุกร์ครับ

ไปมาเมื่อวันศุกร์ ครับ สนุกมากๆ ขับกัน 5 คัน แบบขำๆ ขับเสร็จ ลงมาหัวเราะกันเอง (ท้องแข็งเลย):p
    ก็มี น้อง ทาน, ต้น , เหน่ง , อาจารย์หนุน , พี่ (ไปเจอกันโดยบังเอิญครับ)

19. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0

สนุกดีคับ !!! แต่ลองลงไปวิ่ง 270 cc กะพวกอาเฮียทั้งหลายแล้ว ผมกลายเปนเต่าคลานไม่เหนฝุ่นเลยย เรวกันจิงๆ ยังต้องฝึกฝนและเรียนรู้อีกเยอะคับ :(

ปล. ขอบคุณเฮียเกี๊ยก สำหรับการสอนไลน์ด้วยนะคร้าบบ สอนตั้งแต่ที่ msl ยัน ptt เลยย :p

20. NU53

641
    0
    0
    ไม่ธรรมดา

ขับเร็วกว่าพี่ซะอีก เจ้าTee_ เหน่ง ถ้าแข่งรุ่นมือใหม่ สงสัยได้ถ้วยกลับไปนอนกอดหลายใบแล้ว:D

21. NU53

641
    0
    0
    ว่าไงจารย์หนุน

จะไปดกเบียร์สด ที่ไหนดี เอาเป็นวันศุกร์หน้า ว่างปะ บอกด้วยดิ:) ;) เดี๋ยวชวนน้องๆไปด้วยกัน

22. hnun

406
    10
    0
    ศุกร์นี้ ผมไม่อยู่อ่ะพี่ เอาเป็น พฤหัส ได้มะคร้าบ:D

ต้องลองใส่ถุงบ้างดีกว่า เพราะปกติผมม่ายเคยใส่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้