คุณหมอช่วยด้วย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย mommamz, 25 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ขำขำ ครับ

จอร์จ : คุณหมอครับ ผมมีเรื่องปรึกษาคุณหมอครับ

เนื่องจากผมไม่สามารถ ทำให้ภรรยาผมมีความสุขได้ตามที่เธอต้องการ

ช่วยแนะนำท่าในการร่วมหลับนอนให้ผมด้วยครับ

เนื่องจากภรรยาผมเป็นคนที่มีความต้องการทางเพศสูงมาก​

คุณหมอ : งั้นหมอแนะนำให้คุณนอนด้านล่าง ให้ภรรยาคุณเป็นฝ่ายทำให้คุณจะดีกว่านะครับ

เพียงแต่คุณต้องทำให้ตัวเองให้แข็งตัวอยู่ได้นานๆ

ก็จะทำให้ภรรยาของคุณ มีความสุขได้ตามที่เธอต้องการ​

หนึ่งสัปดาห์ผ่านไป

จอร์จ : คุณหมอครับ ผมทำตามที่คุณหมอแนะนำแล้ว

แต่ผมก็ยังแก้ไขปัญหาไม่ได้ ยังไงคุณหมอช่วยแนะนำ เพิ่มเติมหน่อยนะครับ

เนื่องจากภรรยาผมก็ยังไม่ได้ความสุขตามที่เธอต้องการ

ผมส่งรูปมาให้คุณหมอช่วยดูและแนะนำเพิ่มเติมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

..:cry::cry::cry:

2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เข้ามาฮาครับ ... :D

หมายเหตุ : รูปภาพน่ากลัวมากๆ ... :eek:

3. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    สยองงงงงงงง

4. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    แนะนำให้เปลี่ยนภรรยาคร๊าบบบบบบ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้