รบกวนเรื่องวาล์ ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย tti, 29 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tti

tti Guest

0
    0
    0
    วาล์ไอดี MIVEC อีคาร์ หักไป 1 ตัวครับ หาซื้อไม่ได้เลย ไม่ทราบว่าสมาชิกทราบหรือไม่ว่าหาซื้อได้ยังไง ที่ไหนครับ ใครรู้ขอทราบด่วนๆ เลยนะครับ รถประกอบไม่ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

2. wut.

wut. New Member Member

130
    0
    0
    ถามด้วยครับ ของ อีโว ใส่แทนได้ไหมครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ต้องถอดออกมาเทียบวัดระยะก้านวาวล์ และO.D. ดูครับ
    ลองเอาไปเดินหาเทียบที่ วรจักร ถ้ามีของแท้ Genius Part ใช้ของแท้ แพงหน่อยช่างมัน
    ถ้าไม่มีเอาเทียบแท้ทำในญี่ปุ่นครับ ของไต้หวัน อย่าใช้ครับ

ถ้าไม่มีอีกทีลองโทรถามศูนย์มิตซูว่าสั่งให้ได้หรือไม่ครับ ถ้าสั่งไม่ได้
    แนะนำไปคุณลิ้ม เฉลิมชัยกลการ081-8292620น่าจะสั่งเบิกจากญี่ปุ่นให้ได้ครับ รอของ15-20 วัน

ส่วนของอีโว ใส่แทนไม่ได้ครับ ระยะก้านวาวล์ไม่เท่ากันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้