สมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย ball_rayong, 24 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ball_rayong

ball_rayong Member Member

47
    1
    8
    พอดีรถใกล้จะเสร็จแล้วครับ เหลืออีกไม่มาก รถเสร็จสมบูรณ์แล้วจะไปมีตติ้งแน่นอนครับ

2. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    เครื่องอะไรอ่ะ แอบสะมองมะเห็นเลย

3. ball_rayong

47
    1
    8
    เครื่อง 4A 20 V ครับ ยังไม่รู้จะทำอะไรเพิ่มเลยครับ ไม่เคยเล่นเครื่อง NA ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

4. poomy

poomy New Member Member

39
    0
    0
    ว้าว ว้าว 4ลิ้น

5. zerogiggs

zerogiggs New Member Member

34
    0
    0
    อ่ะฮื๋อ...เงาวับจริงๆเชียว

6. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    สวยมากครับ...หมดค่าทำสีไปเท่าไรครับเนี่ยยย....

7. ball_rayong

47
    1
    8
    หมดไปเกือบสี่หมื่นครับอันนี้ยังไม่รวมค่าตีมีเนียมในรถอีกอ่ะครับ ไม่รู้ว่าอีกเท่าไหร่

8. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    สวยครับ.....นึกว่าไปถ่ายโรงงานผลิดรถยนต์ ซะอีก......:D:D:D

9. ball_rayong

47
    1
    8
    เข้าไปในอู่จะเจอแต่สิบล้อครับ เพราะอู่นี้รับทำแต่รถใหญ่อ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้