ทำไมเดี๋ยวนี้บอดมันเงียบจังเลยครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pom-wish, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ทำไมเดี๋ยวนี้บอดมันเงียบจังเลยครับส่วนตัวผมเข้ามาเช็คทุกวันเหมือนเดิมทุกวัน

2. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    เข้ามาทุกวันเหมือนกันคับ
    บางวันว่างๆ มีสองสามรอบ
    แต่ยอมรับว่าเงียบ(มาก)จิงๆ
    :p

3. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    เข้ามาทุกวันคับแต่ไม่รู้จะโพสอะไร รถก็นอนอยู่แต่อู่
    สงสัยต้องจัดมีตติ้ง ซักที

4. เมื่อก่อนไม่เงียบแบบนี้นะครับ

ไม่รู้ว่า พี่โด่ง พี่กัน น้องวิน น้องก๊อต คุณมีน คุณอู๋ ฯลฯ ห่างหายไปไหนกันหมด

ผมก็ไม่ได้เข้ามาพักใหญ่ๆ 2-3 ปี ด้วย เลยไม่รู้ข่าวคราวเลย

สงสัยต้องแจก clip มือถือดึงดูดหน่อยแล้วมั้ง 5 5 5

5. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    แว๊บเข้ามาทุกวันเหมือนกัน แต่ส่วนใหญ่จะวนอยู่ในหน้าซื้อขาย สงสัยต้องจัดมีทติ้งจริงๆ ซะแล้วล่ะครับ

6. mimiura

mimiura New Member Member

24
    0
    0
    เห็นด้วย เงียบจัง

7. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ถูกต้องเลยนะคร้าบ

เดะนี้ไม่ค่อยมีคนเอาคลิปเด็ดๆๆมาแจกกันอะ

คนเลยหายหมด

8. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    เป็นสมาชิกมา1ปีแล้ว.....ยังไม่เจอหน้าใครเลย.....เงียบเหงา

9. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    แต่่พี่นุก็ได้เจอหน้าผมแล้วนะ...........นัดกันเองดีกว่ามั้ยเอ่ย

10. VoiceFromHell

216
    4
    18
    อยู่แถวหอการค้าเหมือนกันนะคับ
    แต่ทำไมเราไม่ค่อยได้เจอกันเลย
    :D

11. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    ผมก็เข้ามาดูเรื่อยๆเเหละครับ มีตติ้งถ้ามีคนจัดก็ไปครับ...

12. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ไปเที่ยว motorsportland กันดีก่า :cool::cool::cool:

13. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    จัดเรยครับพี่ไป๊

14. PipEz NeKo

192
    1
    0
    ไปกันบ่ายวันอาทิตย์ดีมั้ย ส่วนอาทิตย์ไหนจะแจ้งล่วงหน้า
    รอให้ฟ้าฝนเป็นใจก่อน
    อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะ
    เพื่อนคนอื่นจะเสนอที่ไหนเพิ่มเติมได้ครับ

15. sw20_turbo

sw20_turbo New Member Member

28
    2
    0
    ช่วงแรกๆที่ผมเข้า mr2 club มันไม่ได้เงียบกันแบบนี้นะครับ มีมีตติ้งกันทุกๆ 2 เดือน แล้วก็มีเที่ยวพัทยากัน และทุกคนค่อนข้างจะสนิทกัน บอร์ทก็มาโพสกันทุกวัน ไม่เรื่องมีสาระ ก็โพสกวนกันเองในคลับ แต่ตอนนี้อาทิตย์นึงจะมีมาซัก กระทู้สองกระทู้ แล้วตกลงตอนนี้ใครเป็นประธานกันแน่หรือครับ ยังไงช่วยดูแล เรื่องจัดมีตติ้งกันซะทีได้ไหมครับ ทุกคนจะได้มีโอกาศมาพบปะกัน ไม่ใช่แค่ประธานนะครับ ทุกๆคนก็ด้วยช่วยๆกันนะครับจะได้มีมีตติ้งกับเค้าซะที

16. pom-wish

374
    6
    0
    ผมว่าน่าจะมีเดือนละครั้งวันไหนก็ว่าไปหรืออาจจะเป็นอาทิตย์แรกหรืออาทิตย์ที่ 2 ของเดือนเป็นต้น

17. VoiceFromHell

216
    4
    18
    ขับมาปีกว่าแระ ยังไม่ค่อยได้เจอใครเลย:cry:

18. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    จัด meeting เลยคับ

19. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เจอกันแระไงงับพี่หลุย ^^

วันนั้นเจอพี่ได้ก้อบังเอิญมากอยู่นา
    โดนหลอกไปร้านอะไรจำไม่ได้แว้ว ^^

20. PipEz NeKo

192
    1
    0
    ถ้าจัดคราวนี้ทัตจาเอารถออกจากบ้านได้ป่าวอ่ะ
    ให้คอย2ครั้งแล้วนะ:D:D:D

21. VoiceFromHell

216
    4
    18
    :D:D:D:D

22. SW-20->00GT

142
    1
    0
    ผมเจอ MR2 ด้วยกันเยอะๆ ล่าสุดก็งาน3S SR Rotar ของ XOปีที่เเล้วน่ะครับ เเต่ไปเเล้วไม่คุ้นหน้าเจ้าของซักคันเลย นอกจากพี่กอล์ฟnothing กับ MR2 สีฟ้า Blue Candy ที่หล่อทั้งรถเเละเจ้าของ 555

23. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    กลุ่มผมมีmr2อยู่3-4คันพร้อมเมื่อไรบอกด้วยครับ

24. เข้ามาดู MR2 บ่อยๆ อยากได้มากๆ
    แต่เห็น คลับนี้ ไม่ค่อยเล่นกัน ไม่ค่อยแชความรู้ รวมทั้งมิตติ้งด้วย
    รู้สึก คลับนี้ไม่ค่อยเข้มแข็งอะคับ
    (ความคิดเห็นส่วนตัวนะคับ ต้องขออภัยด้วย อาจจะรถมีน้อย หรือ แต่ละคนไม่มีเวลา หรือมาอ่านอย่างเดียว)

งั้น เอาเวปนี้มาฝากแล้วกันคับ (18 up)
    จะได้ขยันๆ โพสกัน อิอิ
    http://www.freeforum101.com/pongsawat/index.php?mforum=pongsawat

25. ขอบคุณมั่กๆ สำหรับเวปดีๆ คับ เข้าไปสอยมาซะหลาย clip เลย แต่ตรงห้องดูหนัง ดูไม่ได้อ่ะ net ผมมันช้า :cry:

เรื่องความรู้ก็พยายามแชร์กันแล้วนะคับ แต่ว่ามันอาจจะน้อยไปหน่อย เพราะป๋าๆ ที่เก๋าจริงๆ หลายๆ ท่านที่คลุกคลีกับ MR2 มานาน อย่างเช่น ป๋าโด่ง แกไม่ค่อยได้เข้ามาอ่ะครับ

แต่เรื่องไม่แข้มแข็งนี้เห็นด้วย เพราะสมาชิกกระจัดกระจาย อีกอย่าง จำนวนรถ/สมาชิก มีน้อยด้วยแหละครับ ถ้าเป็นอย่าง civic หรือ evo สมาชิกเพียบๆ บอร์ดก็เลยดูครึกครื้นกว่ากันแยะ

ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนในคลับ และ admin ด้วยครับ

ถ้าคุณ supermanyoyo อยากรู้อะไรเกี่ยวกับเจ้า MR2 โพสถามได้เลยนะครับ ถ้าตอบได้จะรีบตอบ ถ้าตอบไม่ได้จะหาข้อมูลมาให้คับ :D

26. pom-wish

374
    6
    0
    ผมคนนึงครับพยายามจะหาข้อสงสัยมาโพสถามให้เพื่อนๆที่อยากรู้เหมือนผมได้รู้คำตอบครับ

27. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    ก๊อตก็ยังวนๆเวียนๆอยู่ครับผม

แต่ช่วงหลังๆมานี่ พอเริ่มเรียนมหาลัยชั้นสูงขึ้น

เวลามันหายไปหมดเลย เหมือนอยากจะให้วันนึงมีสัก 50 ชั่วโมง

จะได้มีเวลาเหมือนแต่ก่อนครับ เฮ้อออ ...

น้อง MR2 ช่วงนี้ก็ไม่ค่อยได้ขับซะด้วย ทางใต้ฝนตกทุกวันเลยครับผม

ยังไงจะแวะเวียนเข้ามาตอบมาโพสบ่อยๆนะครับผม

28. ---- โหลดคลิป อย่าหักโหมนะคับ ดูแลสุขภาพด้วยคับ อิอิ
    ผมยังตามหา mr2 อยู่คับ ตอนนี้ เก็บเงินก่อน คับ
    กลัว ปีหน้า เศรษฐกิจ จะตกต่ำกว่านี้ คับผม :cool:

29. นั่นสิครับ คลิปละ 30-40 Mb โหลดกำลังมันส์เลย ไม่ต้องรอนานมากก็ได้ดูแล้ว วันนึงได้หลายคลิปอีกต่างหาก :D

เรื่อง MR2 ไม่เกี่ยวกับเศรษฐกิจ ครับ ถ้าจังหวะดีๆ ซื้อไว้ทำกำไรยังได้เลยครับ ราคาไม่ตก 5 5 5 :cool:

30. SW-20->00GT

142
    1
    0
    เผื่อค่าซ่อมด้วยเเละกันนะครับ... นอกจากได้รถสภาพดีพร้อมจิงๆ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้