สอบถามเรื่องราคาจานจ่ายครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย first_mayri, 17 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    จานจ่ายผมเสียอะครับ
    แงๆๆ
    ใครรู้บางอะครับราคามันเท่าไรอะ:cry::cry::cry:

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ไม่เกินพันครับ
    ลองถามๆคุณตี๋ดู หรือไม่ก็พี่วัฒน์น่าจะมีเก็บไว้ ราคาเพื่อนๆ ไม่ขุดเลือดเหมือนบางกระทู้

3. first_mayri

239
    0
    0
    ไปถามที่ร้านแถวบ้านซ่อมมามาอะครับ
    เค้าบอกว่าเป็นแบบคอย แยกอะ เค้าบอกราคามา 5500 อะครับ
    ต้องรีบใช้รถเลยซ่อมไปอะไม่รู้ว่าจริงๆมันราคาเท่าไร
    เซ่งๆๆ

4. first_mayri

239
    0
    0
    โดนอู่ฟันซะแล้ว
    เซ่งๆๆ

5. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ถ้าจานจ่ายคงไม่ได้ครับ แต่เงินจ่ายได้ครับ(ล้อเล่นครับ)
    ถ้าทั้งตัวคงไม่มีครับถ้าแยกชิ้นผมมีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้