!!! ประกาศจากทางสนามกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นคับ !!!

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Taye@YF20, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Taye@YF20

Taye@YF20 New Member Privilege

337
    29
    0
    !!! ประกาศจากทางสนามนะคับ !!!

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับญาติผู้เสียชีวิต
    และ ผู้ที่ได้รับบาดเจ็บคับ

มันเป็นเหตุสุดวิสัย ที่ทุกคนไม่อยากให้มันเกิดขึ้น

โดยจะปิดปรับปรุงสนามทันที ให้เกิดความปลอดภัยมากกว่านี้ พร้อมสร้างอัฒจรรย์ใหม่ ขยาย track ใหม่ให้เสร็จ

คงจะเปิดให้บริการอีกครั้ง ประมาณ กุมภาพันธ์ ปีหน้าเลยคับ

หากมีความคืบหน้าอย่างไร ทางสนามจะแจ้งให้ทราบทันทีคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤศจิกายน 2008
  2. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    เยี่ยมคับ

OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  3. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    งานใหญ่ สิ้นปี ก้อไม่มีช่ายไหมครับ ยกเลิกช่ายไหมครับ

4. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    เยี่ยมคับนี่แหละคับคือสิ่งที่ทุกคนรอคอย

ขอปรบมือให้ดัง ๆ กับสนามคลอง 5 เลยคับ
    :thumbs_up::thumbs_up:

5. รับผิชอบ

นี่แหละครับสปริตของทางสนาม ที่รับผิดชอบกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น
    ขอเอาใจช่วยทางสนาม ทีมงานทุกท่านขอให้ผ่านวิกฤตนีไปได้ด้วยดี
    เหตุการณ์ครั้งนี้งเป็นครั้งสุดท้าย อีกหน่อยเราคงได้ดูได้ชมอย่างปลอดภัยเมื่อทางสนามได้ปรับปรุงแล้ว

6. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    แล้วงาน All Thialand ล่ะครับ

7. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    สุดยอดครับ

8. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    เยี่ยมเลยครับ แสดงความรับผิดชอบ

พร้อมกับการปรับปรุงให้ได้มาตราฐาน

9. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    เป็นกำลังใจให้กับทีมงานนะครับ อุปสรรคมันจะทำให้ แข็งแกร่ง

อืม น่าจะทำบุญใหญ่และชวนเพื่อนๆ(นักแข่ง+คนดู) เอารถแข่งทุกคันมาพรมน้ำมนต์กันซักหน่อย เวลาที่ทำงานแล้วต้องการ เรียกขวัญ หรือรู้สึกว่างานมีปัญหาจะไหว้ศาล ตา ยาย ที่ทำงาน และจะไหว้ศาล ทำพิธีพรามณ์ ปีหนึงสองถึง สาม ครั้งแน่ะ อย่างน้อยก้อ สบายใจน่ะครับ

10. เอาใจช่วยครับ

11. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ต้องสร้างความปลอดภัยให้ได้มาตราฐานครับแล้วทุกอย่างจะกลับมาเหมือนเดิมเป็นกำลังใจให้กับทีมงานที่มีน้ำใจออกมารับผิดชอบกับเหตุสุดวิสัยที่เกิดขึ้น

12. Nomura_Thon

Nomura_Thon New Member Member

8
    0
    0
    สปิริตแรงกล้า

นี่แหละ !! น่ายกย่อง

Bngkok Drag Avenue พระเอกตัวจริง

สู้ ๆ ๆ ครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

13. ขอชื่นชมทางสนามครับ รับผิดชอบดี เหตุการณ์แบบนี้ไม่มีใครอยากให้เกิดึ้นหลอกครับ

14. n_nick

n_nick New Member Member

5
    1
    0
    เป็นกำลังใจให้กับทีมงานนะครับ

15. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    เป็นกำลังใจให้ทั้งทางสนามและผู้เสียชีวิตคับ

16. tonbi

tonbi New Member Member

26
    1
    0
    พยายามเข้านะครับ เอาใจช่วยครับ

17. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    งาน All Thailand ยังจัดอยู่ป่าวครับ

18. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    สู้ค่ะ จะคอยเอาใจช่วยเพื่อสิ่งที่ดีที่สุดค่ะ

รู้ว่าเหนื่อยแต่อย่าเพิ่งท้อนะค่ะ

19. torevo3

torevo3 New Member Member

245
    16
    0
    ขอเเสดงความเสียใจกับทุกๆฝ่ายเลยนะคับ เหตุการเเบบนี้ไม่มีใครอยากให้เกิดขึ้นเลย ขอให้สนามปรับปรุงเสร็จเเละได้มาตรฐานขึ้นไปอีก เพื่อที่จะไม่ให้เกิดเหตุการเเบบนี้ขึ้นอีก ขอเเสดงความเสียใจคับ

chai import ถูกใจสิ่งนี้
  20. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    รับทราบครับ

บุคคลทั่วไป... และ OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  21. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    เป็นกำลังใจให้กับทางสนาม และขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้สูญเสียครับ

22. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    น่านับถือคับ เอาใจช่วยคับ

23. ict

ict New Member Member

1
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ......ร่วมไว้อาลัยด้วยคับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ......ร่วมไว้อาลัยด้วยคับ

24. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    แล้วงานปลายปีล่ะครับ ?

ช่วยชี้แจ้งหน่อย ถ้าไม่จัด ผมจะได้เปลี่ยนคอนเซปงานไฟนอลทัน เพราะผมต้องทำหนังสือ 1 เล่ม ส่ง

25. เป้นกำลังใจให้ทางสนามเช่นกันคับ

บุคคลทั่วไป... และ OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  26. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    น่าจะจัดไม่ได้ครับ

ทางสนามเค้าต้องเสียใจกับเหตุครั้งนี้อย่างแน่นอนอยู่แล้ว
    คงปิดปรับปรุงจนกว่าจะเสร็จล่ะครับ

27. k_aum

k_aum New Member Member

104
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้อีกแรงคับสู้ๆๆ

28. much

much New Member Member

239
    1
    0
    ขอให้ปรับปรุงให้มีความปลอดภัยมากขึ้นนะคับ

สู้ต่อไปคับ

29. ปิดไปซะนานเลย......-*-

สนามใหม่.....ขอแหล่มก่าเดิมนะคร่า........^^

ปอลอ. คราวนี้เอาแบบระบบความปลอดภัยเป็นเลิศเลยนะคร่า...สู้ๆงั๊บ

30. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    เยี่ยมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้