หัวฉีดเสียB16A tecเล็กคับทำไง

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Kupee, 21 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
    หัวฉีดเสียB16A tecเล็กคับทำไงดี มีรุ่นไหนใส่ด้วยกันได้บ้างคับ ราคาประมาณเท่าไหร่คับ ช่วยด้วยผู้รู้แจ้งเห้นจิงคับ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ใส่ได้หมดครับตระกูลฮอนด้าแต่ไม่แนะนำใส่ตรงรุ่นดีกว่าครับเอาของเทคใหญ่หรือเครื่องตระกูล B ก็ได้ครับ เคยเอาของ D15 ใส่ก็ใส่ได้ครับแต่น้ำมันมันจะบางครับ

3. nung_redboat

nung_redboat New Member Member

6
    0
    0
    ผมมีอยู่ 2ชุดครับสนใจป่าว

4. NeawVtec

NeawVtec New Member Member

73
    3
    0
    หัวฉีดเท็คเล็กเป็น low ohm ครับ ถ้าหาตรงรุ่นไม่ได้ ก็ต้องไปเอาของเครื่อง บล็อคอื่น ซึ่งจะต้องเป็นเครื่องที่อยู่ในช่วงปี 1988-1991 ครับ
    ผมมีอยู่ชุดนึง ถอดออกจากเทคเล็ก เลยครับ สนใจก็หลังไมค์(pm) มาได้ครับ

5. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
    ราคาเท่าไหร่ คับ ขอทราบราคาครับ

6. JHMEH

JHMEH New Member Member

30
    1
    0
    มี D16 เทคเล็กอยู่ชุด (4 หัว)
    600.- T : 083-6178175
    *แบ่งๆ กันไปใช้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้