สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ เพิ่งได้ep71 ขอความรู้ครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย issaraa, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. issaraa

issaraa New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีครับรุ่นพี่ทุกคน ผมเพิ่งได้ ep71 มาคันนึง เป็นมรดกน่ะครับ ทีนี้รถมันเดิม ๆ ไม่ได้แต่งอะไรมาเลย สภาพก็ประมาณ เพดานขึ้นรา ไฟด้านล่างไม่ติด (ติดแต่ไฟหน้า) แอร์เพิ่งไปทำมา อยากจะปรับปรุงไม่ทราบหาร้านหรืออู่ที่ไหนได้บ้างครับ บ้านอยู่พัทลุงครับ ถ้าพัทลุงไม่มีร้านก็ขอเป็นประมาณสงขลาก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

2. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    รู้สึกว่าสงขลาจะมีคลับอยู่นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้