เบาะหน้า ek 4 ประตู ใส่กับ coupe ได้ป่าวอะคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย PaN_191, 26 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PaN_191

PaN_191 New Member Member

27
    0
    0
    รบกวนทีคับผม :)

2. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    เบาะคู่หน้าใส่ด้วยกันได้เลยครับ รางเบาะเท่ากันหมดครับ:D

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใส่ได้ครับ

4. PaN_191

PaN_191 New Member Member

27
    0
    0
    ขอบคุณมากค้าบบบ

5. papaman

papaman New Member Member

53
    4
    0
    อยากเปลี่ยนเหมือนกันครับ เหตุผลที่ว่ามันนั่งแล้วไม่ค่อยเต็มตูดเลยครับ
    อยากได้แบบที่เบาะยาวรองรับต้นขาได้มากกว่านี้ มีแนะนำรุ่นไหนบ้างมั๊ยครับ
    แบบเปลี่ยนเข้าได้เลยอ่ะ

6. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ใส่อ่า ได้ แต่ว่า มันปรับให้ กระเด้งไปข้างหน้าแบบเบาะของเป้ แท้ๆ ไม่ได้นิหน่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้