อุบัติเหตุสนามคลองห้า ใครไปมั่งช่วยเช็คๆกันหน่อย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย joe_non@HLc, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ทราบข่าวจากศูนย์วิทยุ มีอุบัติเหตุที่สนาม คลองห้า ในสนามแข่ง
    น่าจะประมาณรถพุ่งชนแท่งกัน เข้าไปที่นั่งคนดูอะครับ
    ทราบข่าวอย่างไม่เป็นทางการนะครับ ว่าตาย9คน ยังไม่ทราบรายละเอียด
    ที่แน่นอน ใครไปช่วยเช็คๆหน่อยนะครับ เป็นห่วงเพื่อนๆพี่น้องที่ไปกันมีโดนมั่งป่าวมะรู้
    เด๋วทราบข่าวยังงัยจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ เค้าว่าเจ็บตายเยอะอะ

2. ผมไปเหมือนกนั แต่ไม่เป็นไรครับ นอกจากซ๊อคมากๆ ไม่เคยคิดว่าสนามจะเกิดเหตุการณ์รุนแรงขนาดนี้ได้ ไม่อยากจะเชื่อเลยว่ามันเกิดขึ้นจิงๆ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    หดหู่ใจมากๆเลยครับ.....

4. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    น่าเศร้าใจจิงๆ!

5. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    อะไรหดเหรอป้อม:D:D:D:D:D:D:cool:

6. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    รอติดตามข่าวคับ

ใครรู้เล่ารายละเอียดทีคับ

7. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอภาพข่าวและความคืบหน้าด้วยครับและขอแสดงความเสียใจกับผู้ที่สูญเสียด้วยครับ

8. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เสียใจเช่นกันเห็นว่ามีคอขาดด้วยนะรถเสียหายไป8คันเจ็บ20กว่าคนตาย12....เพื่อนมันอยู่ที่สนามเลยโทรมาบอกตอนเกือบเที่ยงคืน....คาดว่าเซฟที่วิ่ง10วิเฟืองท้ายล๊อคแล้วบินเข้าข้างทางเลยครับตอนนี้คนขับยังเอ๋อๆอยู่นะครับ

9. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    อุบัติเหตุเกิดขึ้นได้..........เสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นครับ.....

10. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    เสียใจด้วยครับ ไม่คิดว่าจะเกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้นเลยนะคับ

เอ่อ พี่ๆคับ แล้วกรณีอย่างนี้ใครรับผิดชอบคับ เพราะเห็นจากในภาพแล้ว รถเสียหายหลายคันเหมือนกันนะคับ
    สุดท้ายขอแสดงความเสียใจ กับครอบครัวผู้สูญเสียด้วยครับ

ไม่อยากให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้กับวงการ แดร็ก บ้านเราเลยครับ

11. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ผมอยู่บ้านคับ แต่พอรุ้ข่าวก็สยองมากๆ

12. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้สูญเสียด้วยครับ ไม่น่าเลย เสียใจมากมาย

13. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับ ญาติๆ ของผู้ที่เสียชีวิตด้วยนะคับ
    ไม่น่าเกิดเรื่องแบบนี้ในวงการ แดร็ก บ้านเราเลยนะ

14. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    เสียใจด้วยนะคับ เหตุการณ์เกิดแบบนี้คนอยู่ที่ดน้นคงสยองน่าดู

15. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    เสียใจด้วยนะคับ เหตุการณ์เกิดแบบนี้คนอยู่ที่โน้นคงสยองน่าดู

16. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

17. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    เสียใจอย่างยิ่งคับ
    ได้ข่าวแล้วเศร้าเลย

18. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0

ไม่เห็นเจอเลยท่าน

ขอแสดงความเสียใจกับเหตุที่เกิดขึ้นด้วยครับ

19. ขอเเสดงความเสียใจด้วยครับ ทั้งคนเจ็บ เเละเสียชีวิต....ใครมีข้อมูลเพิ่มเติมช่วยลงด้วยนะครับ พอดีไม่รู้เรื่องราวเลยครับ..

20. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ในรูปเห็น วีโก้ กับ ไมตี้ ท้ายยุบอยู่ คงไม่ใช่สมาชิก HLC กันบ้างหรือเปล่า

21. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ผมคนนึงที่ไม่ไปดีนะที่ไม่ไป

22. รถที่จอดอยู่ตรงนั้น 5คัน เป็นรถจากทีม RUN-IN ทั้งหมด โดนกันทั่วหน้าเลย เห็นใจจิงๆ:rolleyes:

23. ผมเอาซีวิค3ประตูไปอ่ะ จอดหน้าทางเข้าเลย เดินซะขาอ่อน:(

24. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    พี่เอ๋..เหตูการณ์เปงไงเล่าให้ฟังบ้างซิ :sad::sad::sad::sad:

25. รถคันนี้วิ่งอยู่แทร็กB อ่ะ พอมาถึงตรงที่เกิดเหตุรู้สึกว่าจะเพลาข้างขาดมั้ง เลยสะบัดเข้าหาคนดูเต็มๆเลยอ่ะนะ

26. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อยากชมภาพ

เสียใจกับผู้ที่จากไปด้วยครับ

27. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ไม่น่าเกิดเรื่องแบบนี้เลยคับ เศร้าคับ

28. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ไม่น่ามีเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นเลย เศร้าครับ เพิ่งรู้ข่าวเมื่อเช้า เสียใจกับเรื่องที่เกดขึ้นด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้