จะติดฟิลม์ใหม่ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Teeraparp, 24 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Teeraparp

Teeraparp New Member Member

58
    2
    0
    จะติดฟิลม์ใหม่ครับ พอดีทำสีเสร็จมา 2-3 เดือนแล้ว ฟิลม์มันเก่าๆชอบกล รถเป็นสีขาว Type R ครับ ขอบคุณครับ:D

2. Metrorisym

Metrorisym New Member Member

81
    11
    0
    เปลี่ยนเลยจร้าา

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หน้าเขียวหลังดำครับ สวย

4. ping0168

ping0168 New Member Member

210
    11
    0
    เปลี่ยนเลยครับ อย่าคิดมาก ผมพึ่งเปลี่ยนได้เดือนนึง

5. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ถ้าชอบแนว ก็ หน้าเขียวหลังดำ แต่ผมกลัวร้อน เลยติดดำปี๋เลย กลางคืนขับยากเหมือนกัน

6. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    รถผมไม่ติดฟิล์มเพราะชอบโชว์คนขับอ่ะ

7. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    Lamina นะครับ ...

8. ดูๆๆๆไปก่อนคับ ติดแล้วเดี๋ยวเสียหาย
    หาแนวทางดีๆๆๆก่อน

9. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    เลือกดูเอาตามที่ชอบเลยคับ แต่ถ้าดีหน่อยก็แนะนำ Lamina ไปเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้