หางทรง สูง /DC2

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย DTZC, 28 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DTZC

DTZC New Member Member

43
    1
    0
    คือ ว่า ผมมี HONDA City Type Z แต่ อยากใส่ หางหลัง ทรงสูง หรือ ทรง DC 2 ที่ใส่ กับ EK อ่ะครับ สวยดี มันจะใส่กันได้มั้ย อ่ะครับ ... ขอความเห็นด้วยครับ:p

2. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    ถ้างานไฟเบอร์คิดว่าอู่น่าจะแต่งใส่ให้ได้นะครับ

3. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    city รถมันเล็กกว่า civic อ่ะคับ ไม่แน่ใจว่าท้ายจะแคบกว่า civic มั้ย
    ถ้าท้ายแคบมันคงเกินออกมาด้านข้างอ่ะคับ

ถ้าไม่อย่างนั้นก็หาร้านไฟเบอร์ดีๆซักร้านคับให้เค้าโมให้ใหม่เลย

4. DTZC

DTZC New Member Member

43
    1
    0
    ขอบคุุณครับ .. เห็น EK ใส่กันแล้วสวยดี อยากใส่มั้ง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้