วาล์วน้ำ 3S GE ใครเคยเปลี่ยนบ้างครับ ช่วยที

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย joe_ta-it, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe_ta-it

joe_ta-it New Member Member

5
    0
    0
    3S GE วาล์วน้ำเสียครับ ถอดออกมาแล้วหาอะไหล่ใส่ไม่ได้ เพราะมีขนาดใหญ่กว่า 3S ทั่วไปมาก ต้องใส่กลับคืนไปอีก ใครทราบว่าซื้อได้ที่ไหน รบกวนขอชื่อร้าน พร้อมเบอร์โทร ด้วยครับ ขอบคุณครับ

แล้วจะดูให้นะครับ เพราะของผมมันเสีย ตัวเสียยังอยู่เลย และก็ไม่ใส่ด้วย เพราะเครื่องมันร้อน

แต่ตอนเช้า ๆ จะร้อนช้าหน่อยช่างมัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้