ใครซื้อตูดเป็ดที่เปนไฟเบอร์มั้ง ช่วยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Love Machine Club, 11 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Love Machine Club

Love Machine Club New Member Member

8
    0
    0

ไม่รู้ทำไมมันเอ่นๆ ไม่พอดีกับประโปรงหลังเลย ถ้าวางเทียบปลายซ้ายกับขวามันจะกระดกครับ
    มันเปนของไทยอ่ะครับ ที่ร้านมันบอกว่าตอนใส่ต้องกดสองข้างลง
    แต่ผมกลัวมันไปมีปัญหากับกระโปรงหลังเลยยังไม่ใส่ไม่รู้ของคนอื่นเป็นกันมั้งมั้ย
    แถมถ้าใส่ไปผมกลัววิ่งไปนาน+ๆๆต ผมกลัวมันเด้งหลุดอ่ะคับ:
    ช่วยบอกหน่อยครับ:cry::cry::cry:

2. eg 13

eg 13 New Member Member

37
    1
    0
    นี่แหละปัญหาของก็อป อาจไม่เนียน ของผมยอมตัดใจว่าจะใส่ตูดเป็ดแท้ แพงหน่อยแต่ชัวร์กว่า

3. banhan

banhan New Member Member

22
    0
    0
    ตามนั้นครับ ต้องทำใจผมก็ใช้อยู่ครับ ใส่นานๆ ไปทำใจได้เดี่ยวก็ชินครับ:D

4. อ็อด eg

อ็อด eg New Member Member

22
    0
    0
    ทำใจครับแก้ไม่ได้ผมก็เป็นของดีไม่มีถูกของถูกไม่มีดี(ได้แค่พอใช้)

5. Love Machine Club

Love Machine Club New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณครับบ

6. pitsanukon

pitsanukon New Member Member

31
    0
    0
    แล้วใครรู้จักร้านที่มีตูดเป็ดแบบไม่มีแอลอีดีบ้างครับ แบบไม่มีไฟอะครับ
    ที่ใหนมีขายบ้างครับ

7. puy-eg

puy-eg New Member Member

9
    0
    0
    ของเทียมก็เป็นยังงี้แหล่ะครับ ต้องทำใจ ไม่งั้นก็ต้องซื้อของแท้ไปเลย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้