ใกล้เดือนหน้าไปดูสนามนครเทพ รู้สึกเป็นอย่างไรบ้าง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย seila4club, 22 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ผมรู้สึกใกล้เดือนหน้าแล้วซิ ตื่นเต้นจัง อยากไปดูแข่งจังอีกเลย (นครเทพ) :D:D:D

OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  2. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    ต้องไปสัมผัส พื้นผิว

:sad:

OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไม่ทราบว่า สร้างเสร็จหรือยังครับ

4. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ดูจากรูปล่ะกันครับว่าจะเสร็จทันมั้ย รูปนี้ผมถ่ายเมื่อวาน :D:D:D

5. คงจะทัน(มั้ง)

6. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    เย้ยยยยยยยยย....ทำไมมีอยู่แค่นั้นอ่าคับ

เอาใจช่วยคับๆๆๆ ขอให้เส็ดทันนนน

7. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    จะทันหรือนี่ สู้ๆคับ

8. realranger

realranger New Member Member

44
    2
    0
    รูปตามนั้น เพราะเพิ่งผ่านมาเมื่อกี๊นี้ยังม่ายเห็นเท พื้นสนามเลย ยังงัยก้อเอาใจช่วยลึกๆว่าอยากให้เสร็จทันสิ้นปีนี้ครับ

9. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    คอนเฟิร์มเรื่องรูปที่มีคนโพสท์ด้านบนนะครับ เมื่อวานผ่านไปเหมียนกัน แต่ไม่มีกล้องไปเลยไม่ได้ถ่าย

ต้องรอให้ทีมงานออกมาคอนเฟิร์มครับ

10. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    อ้าวหรอ ช่างก่อสร้างยังไม่เสร็จเลยอีกหรอ ขอให้ทำให้เสร็จทันไหมครับ แต่อย่ารีบร้อนมากเดี๋ยวคำนวณผิดพลาดก็ได้นะครับ

11. ผมผ่านไปตอน 4 ทุ่มกว่า ยังทำกันอยู่เลย สงสัยทำทั้งวันทั้งคืน

เอาใจช่วยครับ ขอให้เสร็จทัน

12. NaM

NaM New Member VIP

18
    1
    0
    ผมว่าไม่ต้องรีบก็ได้คับ เน้นสร้างสนามที่มีความปลอดภัยสูงจะดีกว่าคับ

13. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    โอววว จะทันไม๊เนี่ย

14. TUNNING

TUNNING New Member VIP

157
    2
    0
    ได้ข่าวว่าไม่เกิน2-3วันนี้ครับจะเทพิ้นแล้ว

15. Natt_EK

Natt_EK New Member Member

86
    14
    0
    เน้นความปลอดภัยเยอะ ๆ นะครับ..เดี๋ยวจะกลายเป็นแพะอีก

16. ac2007

ac2007 New Member Member

76
    14
    0
    ถ้าเร่งให้ทันงาน ซุปอัพ ผมว่าทุกคนส่วนใหญ่อยากให้ ช้าแต่ ชัวร์น่าจะเป็นแบบนั้น เพราะของแบบนี้ทำครั้งเดียวทีเดียวแล้วได้มาตรฐานไปเลยดีกว่าที่ต้องกลับมาแก้ไข เพราะวันงานจริงๆ มันจะยุ่ง รถเป็นพันๆคัน กลัวพื้นผิวสนามจะไม่ได้มาตรฐานอะคับ มันอาจจะส่งผลให้เกิดอุบัติเหตุได้คับ

17. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ขอให้ดูเรื่องความปลอดภัยเยอะๆนะครับ

18. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    เอาใจช่วยคับ ลึกๆๆในใจคิดว่า

ช้าๆๆ แต่ ชัวร์

แต่ทางผู้จัดคงคำนวณ และคิดไว้แล้วแหละคับ ผู้จัดระดับนี้แล้ว คงคำนึงถึงความปลอดภัยไว้แล้ว

19. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    จะทันไหมน้อ

20. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    กลับจากหัวหินเมื่อเช้า ก็เห็นเท่านั้นเหมือนกันคับ

ตอนนี้ ไม่ต้องรีบก็ยังได้นะครับ ขอช้าแต่ชัวร์ ดีกว่าครับ

21. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    สำหรับผม ไม่ทันงาน Soup Up ก็ไม่เปนไรครับ

ขอให้สนามนึกถึงเหตุการณ์ล่วงหน้าก็พอครับ จะได้ทำออกมาอย่างดีที่สุด

ย้ายงาน Soup Up เป็นต้นปี ก็ดีนะครับ

22. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ไม่ทันแน่ๆ ครั้งแรกก็คิดว่าจะทัน งานนี้มีเลือน ทั้ง2งานแน่ๆเลย

23. pote_unlimited

pote_unlimited New Member Member

72
    28
    0
    ไม่น่าจะทันแน่เลยอ่ะคับ เรื่อย ๆ ก็ได้ ไม่ต้องรีบนะคับทีมงานทั้งหลาย

เน้นความสมบูรณ์ ความปลอดภัย และความมาตรฐานไว้ก่อนดีกว่าคับ

จะได้ใช้กันไปนาน ๆ ไม่ต้องกลับมาย้อนแก้ไขกันใหม่อีก

- จัดตำแหน่งของที่จอดรถให้ดี
    - จำกัดขอบเขตของคนดูให้ชัดเจนและปลอดภัย
    - มีมาตรการป้องกันภัยและเหตุฉุกเฉิน

อย่าให้เหตุการณ์ที่ไม่คาดคิด มาหยุดวงการนี้เลยคับ

24. ~ตบเลี้ยว~

~ตบเลี้ยว~ New Member Member

19
    1
    0
    ชอบลีลาการโพสต์และการใช้คำของ จขกท จริงๆเลยครับ ติดตามมานาน

แนวมากๆเลยอ่ะ ขอคารวะ

25. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ต้องเป้นพวกรุ่นเก่าจริง ๆ คับ ถึงจะรู้ว่ามันคืออาราย อิ อิ :D:D

26. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    พึ่งมีสาระก็วันนี้แหละ 55+

27. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    *** ช้าๆๆ เนียนนๆๆ รอได้ ใกล้ บ้าน ***

28. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    เสร๊จรึยังครับ

29. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    เส็จรช้าไม่เป็นไร ผมว่าทำไห้ดีๆ และชัวๆ ปลอดภัย ดีกว่านะครับ

แต่ก็ขอเอาใจช่วยครับ ขอให้ทันแล้วงานออกมาดีๆๆครับ

30. gowest

gowest New Member Member

89
    2
    0
    ช้าเพราะรอให้ดินเซ็ทตัว.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้