พวงมาลัยธรรมดาจะทำเป็นพาวเวอร์ทำยังไงใช้งบเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pu_Racing, 30 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pu_Racing

Pu_Racing New Member Member

62
    1
    0
    :):):)

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  3. Pu_Racing

62
    1
    0
    ขอบคุณครับ
    แล้วใช้เวลาทำนานมั้ยครับ:D

4. chinjung44

chinjung44 New Member Member

40
    3
    0
    เปลี่ยนมาปีกว่าๆ แล้วคับ ไม่เคยมีปัญหาเลย ยกเว้นเรื่องเดียว คือ เวลาเลี้ยวขวาสุดๆ มันจะมีเสียงดัง ซึ่งก็เป็นมาตั้งแต่ออกจากอู่แล้ว ช่างเค้าว่าทำไงมันก็ไม่หาย แก้โดย พยายยามอย่าหมุนหมด แค่นั้น....

ทำมา 4500 บาท รวมทุกอย่างหมดแล้ว ที่ cocpic สงขลา คับ

5. Pu_Racing

62
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ:)

6. TAKUMI_Z

TAKUMI_Z New Member Member

31
    0
    0
    แร้ค ครบ ชุด 3500 บาทจากปทุมวัน ค่าติด+บรรดาสาย อีก ประมาน 2000 บาท( จำไม่ชัวแปลงหอบแดก) จร้า
    ให้เขาจัดตรงๆนะคราบ บางร้านจัดแบบลวกๆแล้วจะซวยแบบผม 555

7. j.p.a

j.p.a New Member Member

63
    0
    0
    ผมก็เปลี่ยนแล้วไม่มีปัญหาอะไรเลยทำไปประมาณ2500ราคานี้ถือว่าถูกเพราะทำกันที่อู่เพื่อนซื่อของที่บางนาประมาณ1500ผมเห็นขายถูกก็เลยซื้อมา

8. Pu_Racing

62
    1
    0
    ใช้เวลาทำนามั้ยครับ คือว่าไม่ค่อยมีเวลาไปอู่เลยครับ ตอนนี้โยกพวงมาลัยกล้ามเริ่มขึ้นแล้ว อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้