Hip-Hopไทย (Ice man) Live in japan.....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย showtime, 8 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    สงสัย คนญี่ปุ่นคงด่าว่าแมร่งไทยว่ะ เหมือนที่เราด่าว่าลาวอะ อิอิ ขำๆนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤศจิกายน 2006
  2. showtime

39
    0
    0
    ไปยืนถ่ายกะเค้า รู้หรอว่าเค้าอยากถ่ายด้วย อิอิ

3. showtime

39
    0
    0
    ดูเอาเองนะครับไม่แซวแล้วเดี๋ยวเพื่อนโกรธ
    ดำไปป่าวอะ

4. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    .............

คิดว่าอะไร หัวหน้าคณะเปลี่ยนแปลงนี่เอง.:D

5. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48

มาคาดตาด้วย....:rolleyes:

6. showtime

39
    0
    0
    แต่รูปนี้ไม่แซวไม่ได้นะฮ้า อยู่ญี่ปุ่น ไอซ์บอกให้เรียกไอซ์ว่า ไอซ์โกะจัง ฮ้า........

7. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    เจ็ตูน อยู่ญี่ปุ่น แล้วกลมกลืนกะคนพื้นที่เลยอ่ะ

8. nunut_pws

nunut_pws New Member Lady Member

10
    0
    0
    ไอซ์รู้ไหมว่านั้น..ชุดผู้หญิง...นะค่ะ

9. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    จัดไป

ซ่วยแล้ว ช่วงนี้ สีม่วง ระบาด:eek:

10. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    อืมมมมม

มิน่าเล่า คุณไอซ์ถึงไว้หนวดเครา ไม่เล่นกล้าม หน่อยหรือ ฮ่ะ เอ๊ย ครับ
    555555

11. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ตามสูคร

ถ้าเล่นกล้ามหละก็ครบสูตรเลย(สูตรเตี๋ยว)

ป.ล. คุณเล็กอย่าเข้าใจผิดนะครับ :D

12. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ชาวสีม่วง

เล่นกล้ามป่าวไม่รู้แต่วันนี้ไอซ์ใส่เสื้อกล้ามมาอวดกล้ามให้หนุ่มๆที่ msl ดูแล้วคับ ยินดีต้อนรับสู่สมาพัน
    สีม่วง :D

13. pritsy

pritsy New Member Member

13
    0
    0
    5555
    เพิ่งรุ ว่าอยู่ชมรมเดียวกะ พี่อม-... & พี่ธาร อ่ะนะ

14. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤศจิกายน 2006
  15. A_PWS

A_PWS New Member Member

24
    0
    0
    ทำไมมีแต่คนว่าไอซ์ล่ะ.............. ยังไงก็อย่าน้อยใจน้า..ตัวเอง

16. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ใครดีน้า

อืม...ช่วงนี้โดนเยอะ สงสัยต้องเปลี่ยน target ซะแล้ว

17. LIF+AIE-KI

LIF+AIE-KI New Member VIP

39
    0
    0
    ไม่น่าเลยคุณไอซ์จะเปนได้ขนาดนี้............................*

แต่ยู่เมืองไทยบางครั้งก็เหนคุณไอซ์ฮิพฮอพนะคับ หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้