- - ดีใจมากเลยวันนี้เข้าRCWเร็วมากในรอบ3อาทิตย์ - -

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TAKUMI_RPS13, 22 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    2-3อาทิตยืที่ผ่านมา มีท่านใดเป็นแบบผมรึเปล่าเข้า RCW ช้ามากก

เข้าหน้าตัวอย่างหนังได้แต่โหลดเข้าHomepageไม่ได้มันเป็นทุกเวลาเลย

นะครับไม่ใช่เฉพาะช่วงเวลา2-3อาทิตย์ เซงเลย

จะลงแดงตาย เข้าRCW ไม่ได้- - พอดีทำร้านNet วันนึ่งๆผมเข้ามา

บ่อยนะครับ อิอิ อยากรุ้ว่าคนอื่นเป็นแบบผมอะเปล่า ผมใช้ IE7 ซึ่ง

ผมสามารถ เข้าWWW อื่นได้หมด :cool::cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 พฤศจิกายน 2008
  2. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    ผมว่า มันเร็ว-ช้าเป็นบางช่วงเวลาครับ ตามจำนวนคนเล่น ถ้าคนเล่นเยอะมันเริ่มอืดๆ

ก็ไปเล่นเกมส์ออนไลน์แทนหรือหาอย่างอื่นทำก่อน ติดครับเว็บนี้วันใหนไม่ได้ดูมัน งุงิ

่ร้านเน็ตเหมือนกัน แต่ผมใช้ Firefox

3. Metrorisym

Metrorisym New Member Member

81
    11
    0
    ผมใช้ Opera เร็วดีเหมือนกันครับ แต่บางวันที่มีคนใช้เยอะๆ ก็ช้าเหมือนกัน

4. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เร็วทุกวันครับ

เพราะใช้เน็ท True 2Mbps

5. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    เร็วเหมือนกัน คอนเฟริม์ !

6. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ผมยังไม่เจอช้าเลยอ่าคับ เร็วตลอดที่เข้า อิอิ

ผมใช้ google เข้าเว็บ รู้สึกไวกว่า Firefox หรือเปล่าไม่เเน่ เเต่ส่วนใหญ่ผมเปิด bit ทั้งวันอ่ะคับ

7. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ผมใช้ Firefox ก็เร็วนะครับ

8. 'ZOD|AC~*

'ZOD|AC~* New Member Member

193
    15
    0
    รู้สึกเร็วขึ้นตั้งแต่เมื่อวานแล้วอ่ะคับ ผมใช้ fire fox

9. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    งั้นเราเป็นอะไรหว่า หาสาเหตุไม่เจอ แต่วันที่ผมเข้า RCWไม่ได้เลยทุกช่วง

เวลา ผมสามารถเข้าแว๊ป ที่โหลดหนักๆๆได้หมดเลยนะครับ เช็คNET ก็

ปกติ เล่นเกมส์ได้ปกติไม่มีอาการ กระตุก แต่อย่างได

ขอบคุณทุกท่าน ครับ:sad::sad:

10. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    เมื่อก่อนใช้ IE พอเปลี่ยนมาใช้ Firefox แล้วเร็วกว่าเดิมมาก

11. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เน็ตเต่า แต่พยายามครับ อิอิ

12. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    คิดว่า ดึกๆ หลังเที่ยงคืน เร็วดี

:)

13. WizardOnWeb

WizardOnWeb Member Member

144
    7
    18
    ใช้ Firefox เฉพาะ เว็บนี้อะครับ พอลองกลับไปใช้ IE แล้วแตกต่างมากๆๆๆ ลองโหลด Firefox มาลองดูสิครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้