ช่วยด้วยครับ มอร์ไซด์ป๊อป รถชาลี สีเหลือง เครื่อง Wave 125 หายครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Aong_EG, 24 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aong_EG

Aong_EG New Member Member

24
    0
    0
    รถชาลี สีเหลือง ใส่เครื่อง Wave 125 หาย เมื่อคืนวันที่ 21 พ.ย. 2551 ใกล้ ๆ รถเพิ่งทำเสร็จใหม่ ๆ
    จุดสังเกต : สีเหลือง เครื่องWave ใส่ท่อสูตร ล้อขาว ขอบเหลือง แฮนด์สูง หายแถวมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย เขตห้วยขวาง เพื่อน ๆ ชาว 3 Doors ถ้าพบเห็น หรือผ่านตา ผมรบกวนโทรแจ้ง 089-207-8850 ผมมีรางวัลให้ครับ ต้องขอบคุณล่วงหน้าไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ ที่ช่วยดูให้ผม
    (พี่เวปมาสเตอร์ อย่าเพิ่งย้ายกระทู้ผมนะครับ เดือดร้อนจริง ๆ ครับกำลังตามหารถอยู่ครับ ขอบคุณมากครับ)

2. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    รถสวยดี อัพให้
    ยังงี้เครื่องยัดไปไงอ่ะ ตัดตรงสตาร์ตมืออกเหรอครับ
    พวกผมก็เล่นชาลีกันอยู่ เอาใจช่วยให้เจอเร็วๆครับ

3. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ช่วยอัพให้นะครับ ขอให้หาเจอไวๆ

ปล.รถสวยดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้