โปรดระวังร้านยางด่วน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 5 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    คือว่าผมได้ไปเปลี่ยนยางคู่หน้ามาที่ร้าน ยางเฮ่งซวย นามสมมุด
    ก้อเป็นปกติดี แต่อีก 5 วัน ถัดมารู้สึกว่าโช๊คไม่คอยดีเลยเข้าอู่เปลี่ยนซะ
    ด้วยตัวเอง พอดีซีเจ้าของอู่ ด้วยค่ายาบ้ากระบอกเงิน เหลียวหันมามองยางกัน
    กระแทกทามไมมันอัดเล็กจังว่ะ เลยถอดออกมาดูปลากดว่าร้านยางทำซะแล้ว
    เป็นรอยเฉือนเลย มันต้องสลับเอาของเราแน่เพราะรถเราไม่ได้โหลดอะไร
    จะตัดทามไม สรุปวันเดียวที่เปลี่ยนโช๊คก้อเลยทามการโหลดซะเลย โดนค่าตั่ง
    0 อีก 300 เซ่งเลย แสบเหมือนซีม่า จริง จริง คราวนี้ถ้าเปลี่ยนยาง
    ต้องออกมาดูบางแล้วเรา ไม่ใช่นั่นรออยู่แต่ในห้องแอรือย่างเดียว
    ปล.ผมว่าต้องสลับตอนตั่ง 0 แน่เลย เพราะง่ายต่อการขันออก น๊อตเบอร์ 12
    ระวังกันหน่อยคับ เสียดาย ยางของแท้ด้วย โหลดแล้วยังกระแทกดัง ตึก ตึก อีก ไม่พอใจกับการโหลดเลย ทามกันได้

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    แหงะ

มันสลับกะของผมดีกว่า

ของผมยังไม่ได้เจื๋อนเรยย

อยากได้แบบเจื๋อน อ่ะ

3. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ไม่เป็นไรครับ

ไม่ต้องร้องไห้..น่ะ

อิอิ ล้อเล่นๆ

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ติ้บมานเรย55555555555555555

ใครนักเลงแกหรือฉัน ที่บอกไปน่ะโมโหครับ:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ธันวาคม 2008
  5. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    นักเลง อีกแล้ว เหอ เหอ

6. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    ถ้าเมาจะยิ่งกว่านี้นะ (หลับ) 5 5 55 จริงไหมโต้ง

7. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    ร้านที่ว่า อยู่แถวไหนครับ จะได้เตรียมตัวถูก

8. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ลดการกระแทกด้วยยางรองชั้นดีซิคับ
    "ยางรองกันกระแทก ตราช้างดาวคับ หนึบโค-ตะ-ระ"
    5555+ ลองดูแล้วจาม่ายผิดหวังกับช้างดาว(ของแท้นะถึงจาดี)

9. เอาของผมป่าว รองเท้าฟองน้ำขาดๆ กะลวดขึ้นสนิม ฮิฮิฮี่.......

10. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ช้างดาว......................................

11. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    มีความเห็นเหมือนกับพี่เอ๋คับ

แต่ปัจจุบันเนื่องจากรองเท้าเก่าก็เลยเปื่อย แล้วลวดก็เกิดปฏิกิริยากับสนิม

ส่งผลให้ปัจจุบันไม่เหลือทั้งรองเท้าแล้วก็ลวดเลย.............อิอิ:D:D:D

12. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    รถเราไม่เตี้ย เลยได้แค่เจือนของเดิมคับ

13. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0

14. ตะก่อนเคยซื้อคู่ละ19บาทเอง ตอนนี้ซื้อไม่ได้ละด้วยดิ ราคานี้อ่ะ :D:D:D

15. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ทำใจ ครับ ลองหาในเน็ท ดูเห็นเขาว่ามีแบบยูรีเทน ดีกว่า เปลี่ยนเลยครับ

16. geng_noppadol

geng_noppadol New Member Member

14
    1
    0
    ปวดกาบานแทน ทำไมทำกันอย่างนี้

17. ผมขอไปทามทุ่นตกปลาหน่อยจิพี่เอ๋ อิอิ:D

เอางั้นเลยรึ :D:D:D:D:D:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้