ต้องการ ปั้มน้ำมันครัช

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย jackypop, 21 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jackypop

jackypop New Member Member

45
    0
    0
    มีใครพอจะมีปั้มบน น้ำมันครัชไม่ใช้บางจะขอซื้อต่อ ขอราคามิตรภาพนะครับ ของ mighty x ครับ ของผมมันรั่วหรือใครมีขอแนะนำดีๆ ก็บอกกันมั่งก้ได้นะครับ ติดต่อได้ที่ 086175972 เก๋ครับ

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ผมไม่มีครับ เข้ามา Up ให้ครับ

3. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ทำไมไม่ซื้อชุดซ่อมปั้มครัชมาซ่อมเองล่ะคับ
    ราคาไม่กี่บาทหลอกคับ
    ในนั้นจะมีลูกยาง สปริง ครบเลยคับ
    ก่อนใส่ควรใช้กระดาษทรายเบอร์ 1000 ขัดก่อนนะคับ
    จะได้ลบตามดออกจะได้ไม่รั่วคับ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รถเดิมหรือครับถ้าไม่เดิม
    ลองหาปั้มครัชซีวิคก็ได้ครับที่กระปุกน้ำมันแยกออกจากกันอะครับ
    ไม่น่าจะเกิน 700

5. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ว๊าวๆๆๆๆ ปั๊มครัชเทพเขาใส่กันนิ ใส่แล้วม้าเพิ่มอีก 20 เม็ด :D:D:D

6. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    อารายเพิ่มครับ20เม็ด55555555

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มันดีจิงๆๆๆครับ ไม่งั้นไม่รู้หลอกครับ
    ว่าพื้น รถฉีก เพราะ os มันเป็นยังไง
    ตอนนี้เรียบร้อยแล้วออกมาจากอู่ แล้ว
    เสียงครัชดังเหมือนกับ คันเขียวอีกอะครับ
    ดังลั่นเลย กริ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ถ้าเป็น 4 แผ่น มันจะดังขนาดไหนเนี้ย อิอิอิอิอิ

8. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    เอาไหมคับ ผมขาย 400 บาทยังไม่ได้เกะกล่องเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้