รถใครในคลับ ลง OPT ครับ รายงานตัวมาก่อนที่จะแฉแหม๋ๆ ไม่มีบอกกล่าวดังคนเดียวเลย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 21 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D
    ราย งาน ตัว มา เถอะ ครับ เล่ม ที่ มี วีออสขาวเทอร์โบ + EF Ruless สีส้ม ลงคันนี้ผมชอบมาก

และที่สำคัญ ผมก็เหลือบไปเห็น P11 คันนึง มันคุ้นมาก คุ้นจน .......เฮ้อ

ใคร ลง ยอม รับ มา เถอะ ครับ ไม่ มี บอก กล่าว เลย :mad:

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D ใคร หน๋อ บอก กัน หน่อย เถอะ 555+ ประ ธาน

3. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  4. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    เซ็ง..........................................

Primera ยังพิมพ์ผิดเลย

5. slbn

slbn New Member Member

69
    2
    0
    อ้อรู้และ ท่านเจ้าของรถ อย่าลืมกระจกปัดหลังผมนะพี่

6. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

นั่นดิ..

7. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ยังมีโมบึ้ม อีกคัน
    แต่เจ็บออดๆแอดๆ
    ยินดีด้วยนะ ตาป๊อป
    คนจะได้รู้จัก คลับเราเพิ่มขึ้น
    แต่นั่นแหละ ชื่อรถยังพิมพ์ผิด อีก
    เฮ่อ...........

8. tOon`

2,324
    43
    48
    :D เนอะครับพี่ฉะ ผมว่ามีอีกหลายคันเลยละ

9. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ต้องไปซื้อมาอ่านมั่งแระ
    แล้วไมเขียนโมบึ้มอ่ะ ไมไม่โมเพียบ ฟังดูเป็นลาง 5555

10. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    เปลี่ยนเป็น โมเพียบแล้วกาน
    โม บึ้ม แบบเสียงมันไง
    ลางไม่ดีแล้วตู

11. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ล้อ MAX ขอบ 18 ยังลง 17

12. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D รถสวยมากครับ...... :D

13. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เซ็งมากครับ หนังสือเล่มนี้

รายละเอียดที่ผมเขียนให้ไป ว่ารถผมมีรายละเอียดอะไรบ้าง แม่มยังไม่สนใจที่จะเอามาลงเลย ดำน้ำมั่วๆ ขอให้ส่งต้นฉบับพิมพ์ทัน

ชุดแต่งก็หาว่า ปั้นในนี้......ส้นทีน เถอะครับ ตรงรุ่นทุกชิ้น ญี่ปุ่นารอบคันครับ
    แม็ก 18 แม่มใช้เอ้ย อะไรมองวะ ว่าเป็นขอบ 17
    เครื่องยนต์ แม่งก็ไม่ได้ใส่ใจอะไร ว่าแต่ว่าเถอะ พัลซ่า แม่ง รู้จักหรือเปล่าวะ
    ภายใน ไอ้ที่เขียนว่าปรับน้ำมันหนะ จริงแล้วมันคือปรับบูสไฟฟ้าโว๊ย......คิดบ้าง ก่อนจะเขียนอะไร
    เบาะ,ซันรูฟ,ปัดหลัง ทำไมมันไม่เห็นวะ ตูละงงงง

สุดท้าย.....เจ็บใจสุดๆๆ primera แม่มยังเขียนผิดเลย

ถ้ารู้ว่าแม่มมั่วยังงี้ ไม่ลงให้หนักหน้ากระดาษแม่มหรอก

14. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เหอะๆๆๆ อยากลงเล่มไหนอ่ะ เดี๋ยวช่วยบอกให้ หุหุ

15. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0

FHM อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้