สวัสดีครับสมาชิกใหม่พาเคอี30มารายงานตัวครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย keidnoi, 24 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. keidnoi

keidnoi New Member Member

2
    0
    0
    อยู่ลำพูนครับผมฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

2. tonspeed

tonspeed New Member Member

15
    0
    0
    ดีคับผมคนเจียงฮายคับคนเมืองแต้ๆบ่อใจ้คนยอง ^-^ สีแดงงามแต้ๆคับ วันก่อนไปเอี่ยวเจียงใหม่มาเห็นจอดตรงแทวต้นยางทางเข้าไปลำพูน ชะมะคับ ^-^ v

3. keidnoi

keidnoi New Member Member

2
    0
    0
    น่าจะใช่คับ ผมใช้เส้นทางนี้ประจำ ยินดีทีได้รู้จักคับ คนเมืองเหมือนกัน:D

อ๊ะ...ผมก็มเองเน้อ แถมอู้ยองได้ตวย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้