ใส่กันชนอูมA 31

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย boy2L, 21 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    พอดีผมได้กันชนอูมหน้าหลังมาอ่ะครับ แต่บอดี้รถผมเป็น 12วาวล์
    มันต้องแปลงอะไรไหมครับ เพราะรู้สึกว่ามันจะใส่ไม่ได้ครับ แล้วอินเตอร์นี่ใส่ทรงอะไรดีครับ ที่ไม่ต้องตัดกันชนเยอะอ่ะครับ ขอบคุณครับ:D

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ใส่ได้ครับได้ทั้งกันชนหน้าและหลังครับแต่มันจะมีโครงเหล็กข้างในกันชนติดมาด้วยนะครับ

3. boy2L

444
    13
    0
    แล้วมันจะสนิทป่าวครับ เพราะผมลองเอาใส่มันดูจะห่างๆกันหน่อยอ่ะครับแก้มหน้าอ่ะครับ
    เลยว่าจะบอกช่างดึงโป่ง หน้า-หลังซะเลย 55

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ของผมใส่หลังอูมคานหลัง 12

ก็แนบดีนะครับ

5. NHUM@Cef_Jr

NHUM@Cef_Jr New Member Member

18
    1
    0
    ถ้าไม่ได้เหล็กคานมา ก้อเหนื่อยหน่อยครับ คานตัวอูมกะตัวธรรมดาไม่เหมือนกัน...ผมเคยใส่อยู่ ต้องใช้เหล็กรูช่วยเอาใส่ไม่ยากครับ....
    ส่วนหน้าถ้าอินเตอร์ใบใหญ่ได้คว้านแน่ๆครับ อินเตอร์เดิมนี่สบายเลย....

ถ้าจะแปลงโฉมอูม จิงๆ คิ้วประตู 6 ชิ้นครับอย่าลืม ไฟหน้า24 กระจังโครเมี่ยม...ภายในไม่มีกระสอบนะ มีกำมะหยี่ /หนังดำ กะตุ๊กแก ภายในโฉม 95 คอนโซลกลาง โฉม24V ที่มันยาวติดกันตั้งแต่วิทยุเกียร์กะเท้าแขนอ่ะ ทั้งรุ่น 12/24

อ้อเกือบลืม โฉมอูมมีแต่ไฟท้ายแดง ไม่มีท้ายดำ...

6. boy2L

444
    13
    0
    พี่มีรูปโฉมอูมแบบครบๆไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้