ไม่รู้จะเชยรึป่าว ใครจบจาก ช่างกล ขส.ทบ. บ้าง

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย jun_Za, 7 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jun_Za

jun_Za Member VIP

198
    8
    18
    ร่น A.T.E. 30

2. jun_Za

198
    8
    18
    เจอรุ่นพี่ อิ..อิ..

3. jun_Za

198
    8
    18
    ตั้งแต่จบมา ไป 2-3 ครั้งเองครับ

4. jun_Za

198
    8
    18
    ยังจำ อ.ไก่ ได้รึป่าวครับ

5. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑ New Member Lady Member

126
    0
    0
    ... ง่ะ ...

อ่า นู๋ม่ายได้เรียนที่นั่นอ่า แต่เคยมีแฟนเรียนน่านอ่า ได้เป่าคระ งิงิ

6. เพื่อนผมจบจากที่นั่นปี45 ฟันหักไปซี่นึง ปัจจุบันเรียกมันว่า โอ หลอ อิอิ

7. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    A.T.E. 32 ช่างยนต์

ARMY TRANSPORTATION ENGINEERING SCHOOL.

NAME : BANK

MAIL : [email protected]

8. Mr.koppy

Mr.koppy New Member Member

1
    0
    0
    ศิษย์ลูกมาตุรี ( ATE 28 )
    กบคับ......
    E mail : [email protected]

9. Q_taro

Q_taro New Member Member

9
    0
    0
    A.T.E. 32 เหมือนกันครับ ช่างยนต์ ปวช.1-2 อยู่ห้อง 1 ส่วน ปวช.3 อยู่ห้อง 5
    เรียนที่เดียวกัน ทั้ง ปวช. และ ปวส. เลยอ่ะ :cool:

10. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ++ แฟนจบมาอะ หลายปีแล้ว ด้วยอะค่ะ

จบมาแล้วก็ มาต่อ ลาดกระบัง ช่างกล ต่ออีก ,,

ตอนนี้พี่เค้าก็ อายุ 29 แล้ว หุหุ ใครอายุไรเลี่ยนี่ก็ PM มาบอกนะคะ พี่เค้าอยู่ ชลบุรี จ้ะ ++

11. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    ป็อปครับ A.T.E.33/19 ครับ ช่างยนต์ น่าจะนัดเจอกันบ้างนะครับนี้ ยังไง PM มาทักทายนะครับ

12. middy

middy New Member Member

32
    0
    0
    A.T.E. 34 คร๊าบแอบมาดูพวกเพ่ๆ อิอิ ไมคนมันน้อยจังหว่า เออลืมชื่อมิดคับ

13. middy

32
    0
    0
    สนใจตั้ง A.T.E. Racing Club กันป่าวคับ จะได้รวมตัวกันหน่อย

14. hme-pongpan

hme-pongpan New Member Member

4
    0
    0
    หมีหรือแบตคับพี่น้องรุ่น31ห้อง2จำคนไหนก็ไม่เท่าคนนี้คับ ไอ้ตุ่นไม่รู้อย่างเชยคับขอบอกถ้ามีคืนสู่เหย้าโพลด้วยคับ แล้วเจอกัน

15. A.T.E. 40

A.T.E. 40 Guest

0
    0
    0
    ผม ate 40 คราฟ กำลังเรียน อยู่ปี 3คราฟผม

มีอะไรถามได้ครับ อาจานคนไหนอยู่ไม่อยู่ถามได้ครับ ทุกคนสบายดีครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคราฟผม

16. KEJZ70

KEJZ70 Guest

0
    0
    0
    a.t.e.34

หวัดดีคับพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ คุณmiddy อยู่คลับ jz หรือเปล่าเหมือนเคยเห็น ถ้ายังไงลองต้ง a.t.e. racing ก้ดีเหมือนกัน

17. ผมรุ่นน้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ATE 41 ครับบบบบบบบบบบบบบบ

18. รุ่นพี่ 40 เรียนห้องไหนครับ ปี3 ชื่อไรอะ จะได้ไปทักทาย

19. ผม ขส ทบ 41 ปี 2 ห้อง 5 คับ ดีใจจังที่มีคนตั้งกระทุ้นี้ขึ้นมา

20. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    น่าจะมีการจะมีตติ้ง ชาว A.T.E นะครับ ถ้า มีการจัดก็ทำการ PM บอกทุกๆคนด้วยนะคับ

หรือจะให้ผมจัด ถ้าอยากให้มีจิงๆ ผมจะเริ่มจัดหลังปีใหม่นะคับ เพื่อให้สมาชิกไปเครียเวลาให้ว่าง และรับสมาชิกเพิ่ม ใครเห็นด้วยหรือต้องการไป ก็ มาลงชื่อนะคับให้ได้เกิน15คนก้โอเคแล้วคับ ส่วนน้องคนไหนที่ยังเรียน ขส.ทบ.อยู่ไม่มีรถมีจักรยานยนต์หรือไม่มีทั้ง2อย่าง ก็มาร่วมได้นะคับ ส่วนสถานที่ไว้ว่ากันอีกที แต่ถ้าคนที่มาส่วนใหญ่ไม่มีรถผมคิดไว้ว่าที่ คุ้มเรือแก้วแถวท่าน้ำเกียกกาย หรือไม่ก็ร้านแถวบางโพคับ จะได้สะดวกต่อการเดินทางสำหรับน้องๆที่เลิกเรียนแล้วมาร่วม

ผมแตค่ม่เสนอนะคับไม่ได้เปงตัวตั้งตัวตี ยังไง ไม่เห็นด้วยไม่ว่ากันคับ ขอบคุณคับ

21. middy

32
    0
    0
    ก็ดีนะคับ

22. A.T.E. 28

บังเอินมาเจอครับ

ช่างยนต์ รุ่น28 ครับ

เป็นนักกีฬารักบี้ด้วยครับ

อยู่ Altis Club ( AC176 )

วันที่ 10 พย. มีนัดรวมพลศิษย์เก่านะครับ

23. sonkung

sonkung Guest

0
    0
    0
    รุ่น 27

ขอเชิญเพื่อนๆ พี่ๆ ช.ขส. ทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์กันในวันที่ 10 พ.ย.50 ในงานคืนสู่เหย้า ชาว ขส.

24. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    เพิ่งเจอกระทู้นี้................................:D:D:D

ผม A.T.E. 26 ช่างยนต์ "เอ็กซ์"

25. ferrariviper

ferrariviper Guest

0
    0
    0
    ผม ขส 39 ครับ ช่างยนต์ ครับ

[email protected] (คนที่ เอา รถดริฟ ไปโชว์ งาน ATE น่ะครับ)

26. Ake_Lambrettas

Ake_Lambrettas Guest

0
    0
    0
    หวัดดีชาว A.T.E. ทุกท่านครับ

หวัดดีชาว A.T.E. ทุกท่านครับ ผมเอก ฝั่งธน ฯ.............. ยนตกรรม ช่างกล ขส.ทบ. 33 มีข่าวอะไรยังไง บอกกันมั่งนะครับ [email protected]

27. ''''''

'''''' Guest

0
    0
    0
    ate

ผมเด็กสุดครับATE41ครับ แต่ปัจจุบันนี้เค้ารับรุ่น43แล้วครับ

28. ผมรุ่น31ห้อง7 คับไฟฟ้าคับ

หวาดดีชาวขสทบ.ทุกท่านครับผมรุ่น31คัรบห้อง7 คัรบปูครับผม คิดถึงอ.บุษบา จังเลย

29. Black_Edition

Black_Edition New Member Member

83
    1
    0
    หวัดดีคับพี่น้อง ผมรุ่น34 ห้อง6 อู๋ครับ

วันที่ 3 มิถุ 51 ขสเปิดเทอมกันแว้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้