Sweet Audio ประกาศรับสมัครงาน เพื่อรองรับการเติบโตในปี2552

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Super_book, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ที่มาสมัครแล้วก็มีดังนี้​

เซ็ง เจงๆๆ วันๆก็ไม่ค่อยจะทำงานกันเลย​

2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ขอสมัคร เป็นคนสัมภาษณ์พนักงานครับ ...นะ นะ ขอนะ ... :rockon:

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    สงสัยต้องหาที่จอดรถเพิ่มให้ลูกค้าด้วยอ่ะ..งานนี้ลูกค้าตรึม...

4. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    บริการครบวงจร อิอิ :D

5. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    สงสัยจะไม่ทัน..........หรอกครับ

คุณJeffคงต้องติดเทอร์โบหลายตัวหน่อยเพราะคงไม่ทันเสี่ยโอ....หุ้นส่วนกรรมการผู้จัดการร้านหรอกครับ....อิอิอิอิอิ:D:p:D

6. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    พี่บุ๊คครับ วินฝากดูแลเมียวินทั้งสองคนนี้ด้วยนะครับ อย่าให้คัยมาวุ่นวายหล่ะ อิอิ

7. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    น่าสนแฮะ...กาลังจะตกงานคับ...อิอิ

8. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    วันก่อนไปติดฟิล์ม ที่ร้านพี่บุ๊ค ผมเลยพาน้องสองคนนี้ไปด้วย พี่บุ๊คเลยขอถ่ายรูปเก็บไว้อ่ะครับ

9. Gunzubond

Gunzubond New Member Member

25
    0
    0
    ผ่านผมมาแล้วทั้ง2น่ะ ดูสิ เหงื่อนี่เปียกเรย ดูก็รู้ว่าเหนื่อยขนาดไหน

10. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ยุบหนอ..............
    พองหนอ............

11. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เเม๋พี่บุ๊ครึว่ารับคนงานจิงๆไม่งั้นถ้าว่างๆจะเข้าไปทำด้วยเลยครับ

ชอบๆทำเครื่องเสียงอ่ะ..อิอิ

12. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    พี่บุ๊คๆๆๆร้านมี 3m ให้เลือเยอะไหมพี่

เด๋วเดือนหน้าจะเเวะไปตีด

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้