อยากจะเข้าคลับหน้าแหลมด้วยคนครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย mz_oelvis, 20 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mz_oelvis

mz_oelvis New Member Member

10
    0
    0
    อยาคลับหน้าแหลมด้วยคนอะคับ พอดีจะขายแต่เสียดาย เลยขับเองมันซะเลย

อยากจะเข้าคลับด้วยคน ยังไงก้อฝากด้วยนะครับ

2. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    ดีคับ

ผมก็เข้าแต่ใน RCW. ยังไม่เคยไปเข้า Club เลย

ถ้ามีโอกาสดี ๆ คงได้เจอ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาว nalam club นะคับ

ผมคิดว่าพี่ ๆ ชาว nalam ยินดีตอนรับเสมอคับ ^^"

3. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ไปพร้อมกันไหมคับผมก็ยังไม่เคยไปเลย....ที่ปั้ม ม.กรุงเทพใช้ใหม

4. ยินดีเลยคับ...

5. mz_oelvis

10
    0
    0
    ช่ายค้าบ เหนเค้าไปที่ปั้ม ม กรุงเทพกัน เดียวผมจะไปมั้งง

ผมเรียน ม กรุงเทพใกล้ๆเอง อิอิ แต่ไม่ค่อยกล้าไป รถ ไม่ได้ทำไรเลยเดิมๆ

6. mz_oelvis

10
    0
    0
    ขอบคุณ ounzaa ครับผม

รถสวยมากๆ เลยคับ เหนแล้วชอบมาก อยากจะทำแบบนั้นเลย แต่ไม่ทันแล้ว ซื้อล้อมาแล้ว T-T

7. mz_oelvis

10
    0
    0
    ไอบังลมที่ ติดบนกระจกข้างรถอะครับ ซื้อมาจากที่ไหนหรอครับ
    ตามหานานละไม่ได้เจอสักที -*- ใครรุ้ช่วยบอกทีนะครับ

8. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ได้คับ ยินดีรู้จักคับ มิ้ตติ้งนี้ไปด้วยกันสิคับ ที่ปั๊ม ปตท ที่ว่าแหละคับ เสาร์ที่ 2 ของเดือนคับ ตั้งแต่ประมาณ 5 โมงเย็นคับ
    ส่วน water guard ต้องถามๆดูคับ ว่ามีใครจะขายไหม หรือไม่ทราบว่า ตาอ้วน(คันขาวอะคับ) จะถอดขายให้ไหม

9. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ยินดีครับ......มากันเยอะๆเลยครับ เรื่องรถค่อยๆทำไป มิตรภาพมาก่อนครับ
    ส่วนเรื่องของแต่งก็ถามเอาตอนมิตติ้งนี้แหละครับ เพียบ..................................

10. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ยินดีต้อนรับครับ....ว่างๆก็มามิตติ้งรู้จักกันครับสบายๆๆๆๆ

11. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    พี่ๆใจดีทั้งนั้นเลย

12. mz_oelvis

10
    0
    0
    ขอบคุนพี่ๆทุกคนค้าบ เดียวผมจะไปอาทิตที่ 2 ของเดือน

13. mz_oelvis

10
    0
    0
    ได้ล้อมาอันนึง มันเปนหน้า8 หลัง 9 แต่มันเปน 5รู 114 เลยต้องเสียเงินเจาะดุมล้ออีกเหนื่อยเลย ยกโช๊คด้วยย T-T
    แล้วถ้าไปมิตติ้งจะได้สติกเกอร์คลับหน้าแหลมไหมอะครับ พอดีอยากได้ อิอิ

14. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ได้แน่ครับ.....มาให้ครบ 3 ครั้ง ก็จะได้สติกเกอร์คลับหน้าแหลม (แต่ต้่้องซื้อนะครับ ราคา 250 บาท ตอนนี้ไม่รู้ขึ้นหรือยัง) ถ้าสนใจก็ลองดูครับ

15. mz_oelvis

10
    0
    0
    โอเคคับ ผม ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้