อยากได้กันชนแต่ง R 10 รอบคัน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย chadr 10, 3 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chadr 10

chadr 10 Guest

0
    0
    0
    อยากได้กันชนแต่ง R 10 รอบคันงานญี่ปุ่นทรงสกายลาย เอาแบบยืดหยุ่นและบิดตัวได้มีปะ ใครมีสนใจจะขายโทร 084-414-2878 ชัช

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เอาใจช่วยครับ..หาได้..รบกวนแจ้งข่าวกันบ้างเน้อ.....

:)

3. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    อยากเห็นรูปจังหน้าตาเป็นยังไงครับ เผื่อจะติดกับเค้าบ้าง:rolleyes::rolleyes:

4. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    น่าจะยากมากๆๆๆๆๆๆๆคับ สั่งทำง่ายกว่านะคับ

5. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    ลงรูปทำงัยอ่ะคับ

6. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    อยากเห็นด้วยอ่ะครับ

กำลังอยากได้ชุดแต่งทั้งหลายของมันอ่ะครับ

ใครมีอะไรน่าสนบอกผมด้วยนะครับ

[email protected]

7. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
  8. Udong

319
    0
    0
  9. Udong

319
    0
    0
    แล้วเค้าขายอยู่เท่าไหรอ่ะครับ

10. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    กาบข้างก็ตามรูปครับ ราคาที่เคยเห็นขายๆกัน ก็ชุดล่ะ 7,000 - 8,000 เจอไม่บ่อยนัก ที่เห็นใส่แน่ๆเลยมีเจ้าต้น คนนึงล่ะ พอดีของมันกัดคู่กันน่ะ น้องเค้ามี ชุดที่ติดกันชนท้ายอยู่ ส่วนผมได้มาแต่กาบข้างเลยขายให้ใส่ไปก่อน ติ่งหลัง ราคาอยู่ที่ 2,500 กาบข้าง 3,500 เคยมีก่อนหน้านี้ที่มีขายทั้งชุด เค้าขาย 8,000 แต่ก็ตั้งนานแล้วล่ะ
    ราคาไม่หนีกันเท่าไร แต่หาของยากโค-ตะ-ระ
    ต้องลองเดินหาจับเอาครับ แต่จะเหลือถึงมือรึเปล่าไม่รู้ ที่เคยเห็นผ่านตาแค่ 2 ชุดที่ว่านี้เท่านั้น

อีกเรื่อง มีสปอย+ฝากระโปรง+โลโก้ ตัวนอก ขายอยู่ สามพันกว่า เปลี่ยนใส่เฉพาะหางหลังไม่ไหว งานยาว ตัวยึดตรงรุ่นทำมาดีมาก เปลี่ยนต้องยกทั้งฝากระโปรงท้ายเลย ชิ้นนี้มีขายอยู่ที่กระทู้ขายของด้านบนครับ ลองหาดู

11. Udong

319
    0
    0
    ของเค้าดีจริง

แต่ปัญหาคือเงินเดือนธันวาหมดละ

ยังไม่ถึงวันที่ 1 เลยด้วยซ้ำ

แต่ก็อยากได้มากนะเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้