HBD เจ๊เดือน กันหน่อยจ้าาาาา

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย FuFuAnAnT, 19 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FuFuAnAnT

FuFuAnAnT New Member Member

139
    2
    0
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์ค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆ ร่ำรวยๆ เงินทองไหลมาเทมานะค่ะคุณพี่ (จาได้เอามาเลี้ยงน้องๆ) :eek::eek:อย่าซื้อของเล่นเยอะนะจ๊ะ... เดี่ยวไม่มีไว้ช้อบปิ้งเด้อ :D:D AnT & BoongBing

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤศจิกายน 2008
  2. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    วันเกิดแม่ ขอให้โม่เลี้ยงง่ายๆๆ โตเร็วๆๆ ไม่ดื้อ ไม่ซน ไม่เจ็บ ไม่ป่วย ละกันครับ คงเป็นสิ่งที่คุณแม่ต้องการที่สุดรองจากโทสับฉีม่วง :D:D

สุขสันต์วันเกิดนะครับ :D:D

3. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ็ฺHBD ครับ คุณแม่ เม่โม่ ขอให้มีความสุขทุกวันครับ

4. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    เงินไหลนองทองไหลมานะเจ้......มีความสุขมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกมากนะคับ

5. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    ขอให้เจ๊ สวยวัน สวยคืนก๊าบ มีความฉุกมากๆนะก๊าบ อิอิ

6. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ขอให้มีฟามสุขมากๆ มั๊กครับ สมหวังทุกประการ เงินทองไหลมา เทก้อมาคร๊าบบบบบบบบบบ เมมโม่แข็งแรง โตไวๆ เลี้ยงง่ายด้วยคร๊าบบบบบ

7. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    HBD คับเจ๊....มีความสุขมากๆนะคับ..สุขภาพแข็งแรงกันทั้งครอบครัวคับ...สมหวังทุกเรื่องคับเจ๊....NATTY & WHAN

8. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสุขภาพแข็งแรงครับ

9. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    ......ขอให้น้องเดือนและครอบครัวมีความสุขมากกกก ๆ นะครับ ....สุขสันต์วันเกิดครับ :D:D:D

10. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขมากๆครับ

11. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    HAPPY BIRTH DAY TO YOU

:D ครับ.............
    ไม่ค่อยมีคำพูดหวานๆ จะให้หม่าม้านะ......
    ไม่ค่อยมีคำอวยพร ที่ซึ้งกินใจ จะเอ่ยให้......
    แค่อยากจะบอกว่า รักหม่าม้าที่สุด จะรักมากขึ้นๆ ไป ทุกวัน
    และจะรักตลอดไป สัญญาว่าจะเป็นพ่อที่ดีของ +MeMo+
    และเป็นคู่ชีวิตที่ดีของหม่าม้า ให้ดีที่สุด...............

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆ กับสิ่งที่หม่าม้าทำให้ทุกสิ่งทุกอย่าง
    บางอย่างไม่กล้าเอ่ยชม เพราะ.................เขิน..........

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ และขอให้สุขสันต์ตลอดในทุกๆ วันไป
    ตราบนานเท่านาน

:D:D:D:D:D

12. น้ำหวาน07

น้ำหวาน07 New Member Member

193
    1
    0
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes:วะ วะ ว้าวววว :eek::eek::

.......HaPPy BirThDay To เจ๊เดือน จ้า.....

:D:Dมีความสุขมาก ๆ นะคะ พี่เดือน

ขอให้พี่น่ารัก ๆ และเป็นที่รักของน้อง ๆ อย่างนี้ ตลอดไปเลยนะคร้า ^ ^
    :D:D:

Whan & Natty

13. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    Happy birth day to youuu''' to yu :D

14. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    .

ครับ,,,,,,ขอให้นู๋เดือน และ ครอบครัว

มีแต่ความสุข สมหวัง ดั่งใจนึก

สมปรารถนาในทุกๆ สิ่งที่ต้องการครับ,,,,,,,,,,,,:)

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ..................:)

15. e5011

e5011 New Member Member

370
    0
    0
    HBD ด้วยคนนะคับ
    ขอให้เจ๊ มีความสุขมากๆๆๆ....คิดอะไรก็ขอให้สมหวังนะคร้าบบบบบบบบ:D:D:D

16. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ขออวยพรตามทุกคนที่อวยพรมาแย้วคร๊าบเจ๊..........อิอิ..............HBD ครับ

17. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับ ขอให้เจ๊และครอบครัวมีความสุขมาก คิดสิ่งใดก็ขอให้สมดั่งปราถนาอย่างใจต้องการในทุกสิ่งอย่างครับ :D

18. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    HBD คร้าบบ เจ้ ขอให้มีความสุขกันทั้งครอบครัวเลยนะคร้าบบ

19. bben_177

bben_177 New Member Member

13
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดมีความสุขมากมายมากมายนะคะจ๊ะเจ๊
    คิดสิ่งใดขอให้ได้สมความปรารถนาทุกๆประการนะคะ

20. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    Happy Birth Day ครับขอให้มีความสุขมากๆนะครับในวันคล้ายวันเกิด

21. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D เอออออออออออ
    เอากะมันดิ.................
    :D:D:D:D

22. -DD-Honda

-DD-Honda New Member Member

133
    2
    0
    :D:D:D เข้ามาขอบคุณพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ทุกคนที่อวยพรให้นะคะ (ทำแบบตอบทีละคนไม่เป็นอะ:eek:)
    ทั้งในบอร์ด ในHi5 ในmsn ทางโทรศัพท์ ทางsms ค๊า ให้กลับคืนทุกคนร้อยเท่าด้วยนะคะ :D:D

PS. รักปะป๊ามากที่สุดในโลกเลยค่ะ (รักเมมโม่ด้วยน๊า) จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ

23. boat_U12

boat_U12 New Member Member

136
    0
    0
    Happy Birth Day ครับขอให้มีความสุขกัน ทั้งครอบครัว....นะคร้าบบบ...:):)

24. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    HBD ครับ พี่เดือน อิอิ

25. KMnO4

KMnO4 Member Member

173
    1
    18
    HBD คร๊าบบบ .......... ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัว เงินทองไหลมาเทมานะครับ ... :eek::

26. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ไข้น่ะครับ

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

28. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    มาช้าหน่อย......dont't be late to say HAPPY BIRTHDAY TO YOU .....ขอให้มีความสุขมากๆนะคับนู๋เดือน....คิดไรสมปราถนาทุกอย่างเลย....แล้วอย่าลืมหาแฟนให้คนนะ...อิอิ

29. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อวยพร................ทุกอย่างตามข้างบนครับ..........

30. JON_TNT

JON_TNT New Member Privilege

231
    1
    0
    ขอให้ได้ แข็ง ยาว ใหญ่ นะคร้าบบบบ

แข็ง - สุขภาพแข็งแรง

ยาว - ขอให้มีอายุยืนยาว

ใหญ่ - ขอมีความยิ่งใหญ่ เป็นที่เคารพขอพ่อบ้าน นะคร้าบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้