พรุ่งนี้จะไปซื้อยางใหม่ที่วงเวียน 22 ครับแ นะนำทีครับขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย liarman, 21 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    พรุ่งนี้จะไปซื้อยางใหม่ที่วงเวียน 22 ครับ ไม่ทราบซื้อยางร้านไหนดี มีแนะนำหรือเบอร์โทรบ้างไหมครับ แนะนำทีครับ ขอบคุณครับ 185/60/r14 ครับ อ่อ แนะนำยี่ห้อกะรุ่นด้วยก็ดีนะครับขอบคุณครับ

ตอนนี้สองใจครับ ว่าจะซื้อดีๆ หรือว่าถูกๆดี อิอิ
    รถเราก็วิ่งความเร็วสูงด้วย ประมาณ 60-80 กม./ชม. อิอิ กดแช่ อิอิ

ถ้าดี ๆ มียางอะไรแนะนำครับ
    แล้วถ้าถูก ๆ แนะนำยี่ห้ออะไรครับ ใช้แล้วเป็นยังไงกันบ้าง

ช่วงนี้เข้าสู่ยุคประหยัดครับ...อิอิ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำแนะนำนะคร้าบบบ :D:D:D

2. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    คุณอ้วนพลิ้ว รถวิ่ง 60-80 เปลี่ยนยางเปอร์เซ็นต์ก็ได้นะครับ 555+ ล้อเล่นนะครับ

คำแนะนำ ผมว่าอยู่ที่งบมากกว่านะครับ ถ้างบโอเคก็เล่นมิสชรินไปเลยครับ ถ้ากลางๆ Hankook หรือว่า Maxcis ก็โอเคนะครับ

แล้วแต่ความชอบมากกว่าครับ

3. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    ใส่ยางมาแล้วครับ เป็น continental 185/60/r14 หน้าตาแปลกๆ อ้วนๆ ครับ ไม่สวยเลย แต่ก็วิ่งดีครับ
    ไม่ติุ้ดซุ้มล้อและ สบายใจ ^^
    :D:D:D

4. tui@yellowLA

tui@yellowLA Guest

0
    0
    0
    ยางที่ใส่มา ดอกมันหลบซุ้มล้อดวยเหรอครับ กำลังหาใส่อยู่เหมือนกันครับ ยางที่ใส่องนี้ เจอหลุมใหญ่ขูดซุ้มล้อเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้