คืนพรุ่งนี้คลอง5มีงานแข่งไหมครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย vitztrd, 21 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vitztrd

vitztrd New Member Member

79
    2
    0
    นอกจากงาน vtec แล้วมีงานอื่นตามปกติไหมครับ

2. mine0007

mine0007 New Member Member

392
    17
    0
    น่าจะมีนะครับ รอผู้รู้มาบอกต่อดีกว่าครับ

3. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    รอชมครับ

4. nonเพรชเกษตร167

nonเพรชเกษตร167 New Member Member

3
    0
    0
    มีครับ รถหน้ายาวจากต่างประเทศมาขับโชว์มังครับ

5. NeawVtec

NeawVtec New Member Member

73
    3
    0
    ไม่แน่ใจว่ามีงาน KING OF CEFIRO ที่เลื่อนมาจากเดือนที่แล้วรึป่าว

6. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    ข่าวมาเหมือนกันค่ะ...ว่ามีงาน Cef ละก็ น่ายาว วิ่ง

7. yokkung

yokkung New Member Member

271
    5
    0
    น่าจะมีนะคับเพราะงาน Goodyear เอารถ 6 วิมาวิ่งนะคับ
    แต่อาทิตที่แล้วเค้าหยุดไว้อาลัยฯอ่ะคับ

8. ช่วงกลางคืนนอกจาก หน้ายาว แล้ว ยังมีแข่งรุ่นอื่นมั้ยคับ

แล้ว KING OF CEFIRO นี่ชัวป่าวคับ

ให้ทราบข่าว คอนเฟริมให้หน่อยค้าบ:D

9. พรุ่งนี้เจอกัน ไปดูหน้ายาว

10. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    พรุ่งนี้ปายด้วยยยยยยยยยยยย:D

11. vitztrd

vitztrd New Member Member

79
    2
    0
    ตกลงมีไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้