มีเด็ก "โรงเรียน พิจิตร พิทยาคม" กันบ้างไหมครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Vasuta.com, 27 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    จบ ม.3 ปี 1992
    จบ ม.6 ปี 1995

มีไหมๆๆๆๆๆๆๆๆ ค๊าบ

2. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ป๋มต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่ไม่ได้เปนศิษย์เก่าที่นั่นครับ
    และเข้ามาตอบครับ แต่คุณพ่อของป๋ม เปนคนจ.พิจิตร (บางมูลนาก และวังตะกู ครับ)
    และมีญาติๆ อยู่ที่พิจิตรครับ มีเพื่อนๆ ตอนสมัยเด็กๆ อยู่ที่พิจิตรหลายคนครับ
    ยังป๋มจะลองตามเพื่อนป๋มดูนะครับ ส่วนมากประมาณ 3-4 เดือน
    หรือว่ามีงานสำคัญ ก้อจะได้กลับพิจิตรทีนึงอ่ะครับ ..ยินดีที่ได้รู้จักครับ..:D

3. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ยินดีเช่นกันครับ

ผมไม่ใช่คนพิจิตรหรอกครับ
    แต่แม่ย้ายไปทำงานที่นั่น ผมเลยตามไปน่ะครับ

บางมูลนาค ผมก็ไปบ่อย ไปกินปลาแม่น้ำร้านริมแม่น้ำแถวๆนั้น
    อร่อยดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้